เรื่อง CP วันนี้ ที่ขึ้นมา 3% อ่ะครับ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
SaVatin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เรื่อง CP วันนี้ ที่ขึ้นมา 3% อ่ะครับ?

โพสต์ที่ 1

1คืออยากทราบว่า ที่CP ที่ขึ้นมาเยอะ มีข่าว อาไรไหมเขาบอกไม่มี
แต่ผมไม่แน่ใจเลยมาถามพี่ๆ ว่ามีไหมอ่ะครับ
2.ผมซื่อCpตอน 3.30 และวันนี้ขึ้นมาถึง 3.40 ผมเห็นมันขึ้นมาเยอะ เลย ขายไป และกะรอไปซื่อที่ถูกกว่า 3.40 ถูกไหมครับ
3.ท่า PTTEP ลงมาถึง 100-103 ควรซื่อไหมครับหรือ รอลงไปต่ำกว่า 100
ขอบคุณครับ
V_accy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

1คืออยากทราบว่า ที่CP ที่ขึ้นมาเยอะ มีข่าว อาไรไหมเขาบอกไม่มี
แต่ผมไม่แน่ใจเลยมาถามพี่ๆ ว่ามีไหมอ่ะครับ
2.ผมซื่อCpตอน 3.30 และวันนี้ขึ้นมาถึง 3.40 ผมเห็นมันขึ้นมาเยอะ เลย ขายไป และกะรอไปซื่อที่ถูกกว่า 3.40 ถูกไหมครับ
3.ท่า PTTEP ลงมาถึง 100-103 ควรซื่อไหมครับหรือ รอลงไปต่ำกว่า 100
ขอบคุณครับ
อะไร-อาไร ซื่อ-ซื้อ ท่า-ถ้า ......อ่านแล้วมันแปลกๆ โดยเฉพาะ ท่าพี่เทพ
akekarat

โพสต์ที่ 3

ถามแบบนี้ เชิญที่ http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/ จะเหมาะสมกว่าครับ
ได้คำตอบที่คุณต้องการแน่นอน
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

สงสัยจบนอก
ภาพประจำตัวสมาชิก
picatos
ผู้ติดตาม: 1

Re: เรื่อง CP วันนี้ ที่ขึ้นมา 3% อ่ะครับ?

โพสต์ที่ 5

SaVatin เขียน:1คืออยากทราบว่า ที่CP ที่ขึ้นมาเยอะ มีข่าว อาไรไหมเขาบอกไม่มี
ขอบคุณครับ
1 เห็นช่วงนี้ CP ออกข่าวเพียบเลยครับ ลองอ่านดูละกัน สรุปให้คงไม่ไหว
2 ผิดครับ
3 ควรครับ
lunch

โพสต์ที่ 6

เพราะเมื่อวานออกจับเข่าคุยครับ 55+ :lol:
โพสต์โพสต์