การเข้าถึงข้อมูลก่อนตัดสินใจลงทุน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
fd900
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

การเข้าถึงข้อมูลก่อนตัดสินใจลงทุน

โพสต์ที่ 1

ผมมือใหม่น่ะครับ อยากขอคำแนะนำจากผู้รู้หน่อยนะครับ
เกี่ยวกับการติดตามค่าดัชนี ราคาต่างๆ เช่นดัชนีค่าระวางเรือ ราคาทองคำ ราคา
เหล็ก ราคาน้ำมันดิบ ฯลฯ แบบเรียลไทม์ ได้จากที่ใดบ้างครับ

แ้ล้วดัชนีค่าระวางเรือ มีวิธีการคำนวณอย่างไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
bomnaja
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User

โพสต์ที่ 3

:8) เอาแบบน้ำพริกปลาทูแล้วก็ฟรีด้วย
     ก็
     doohoon.com
     webdidi.com
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
โพสต์โพสต์