ทำไมหุ้นตระกลู ptt pttar pttch pttep ถึงได้ตกจังเลยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
thexjeab
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำไมหุ้นตระกลู ptt pttar pttch pttep ถึงได้ตกจังเลยครับ

โพสต์ที่ 1

ใกล้ปันผลจะออกแทนที่จะราคาน้ำนิดหน่อยแต่กลับลง

ราคาน้ำมันก็เพิ่มขึ้นเป็น 44 เหรียญ  แต่ราคาหุ้นกลับลง

ตกลงแล้วไม่เกี่ยวกับราคาน้ำมันใช่หรือเปล่าครับ

ถ้าจับ  pttep  pttch  พวกพี่คิดว่าภายใน 2 เดือนนี้ราคาจะขึ้นหรือเปล่าครับ

ช่วยวิจารณย์กันหน่อยนะครับพี่ๆ
โพสต์โพสต์