มีใครเคยไปดูเอแบค ที่บางนาบ้างคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
hot
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครเคยไปดูเอแบค ที่บางนาบ้างคับ

โพสต์ที่ 1

เห็นสถานที่ผ่านทีวีรู้สึกว่าเขาสร้างดีมากเลยอยากทราบรายละเอียด
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 2

ดูครับ แต่ไม่ใช่ทำเล

เป็นสาวๆแทน ขาวๆทั้งนั้นเลย :lol: :lol:
Blueblood
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

อลังการทั้งคนและสถานที่ครับ :D
TOMOKI

โพสต์ที่ 4

สวยดีคครับ แต่น่าจะหมดหลายตังส์อยู่นะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
noone

โพสต์ที่ 5

ทราบมาว่าประมาณ สามพันล้าน ค่าก่อสร้าง ส่วยค่าที่ได้มาฟรีเพราะมีนักศึกษาเก่ายกให้
@^.^@
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry

โพสต์ที่ 6

ไปมาแล้วครับ สวยมาก แต่ไกลมากๆๆๆ ไม่อยากไปอีกเลย
Expecto Patronum!!!!!!
ธัชกร วชิรวโรดม

โพสต์ที่ 7

อลังการคล้าย ๆ ฮ้อกวอดด์ใน harry potter อ่ะ
มีศูนย์การค้าและโรงหนังในนั้นด้วย
มีโรงยิมทันสมัย สระว่ายน้ำ สนามบาส 4 สนาม ข้างใต้สนามเป็นที่จอดรถ
มีตึกนึงที่มีคอมทั้งตึก 2,000 เครื่อง (รึ 4 พัน ?)
มีหอพักชายหญิงที่ทุกห้องติดแอร์และมีสาย lan ไว้ต่อเนต
มีเ็ด็กต่างชาติมาเรียนเยอะ เพราะมั่นใจในมาตรฐาน

เกิดมายังไม่เคยเห็นมหาลัยไหนมันจะอลังการงานสร้างขนาดนี้
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 8

ไปดูสาวๆ abac มีสวยๆเยอะ
ล็อคหัวข้อ