อยากทราบว่ากองทุนอสังหาฯตัวไหนการันตีปันผลบ้าง

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
fruitthai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบว่ากองทุนอสังหาฯตัวไหนการันตีปันผลบ้าง

โพสต์ที่ 1

ตามหัวข้อเลยครับ
apothecary

โพสต์ที่ 2

spf มั้งครับ จำไม่ได้ว่ากี่ปี คงราวๆ 6 ปี การันตี ที่ 6 % (ปีนี้คงราวๆปีที่ 4)

luxf ครับ อันนี้ก็จำไม่ได้ คงราวๆ 6 / 6.5 / 7 / 7  มั้งครับ

ขออภัยจำไม่ได้จริงๆๆ ลองไปอ่านหนังสือชี้ชวนเอานะครับ

spf น่าจะของ SCIB asset     ส่วน luxf น่าจะของ TMBAM

ปล. จำตัวเลขไม่เก่งครับ ขออภัย
นอนตื่นขึ้นมา เงินก็จะงอกเงย ZZzzzZZzz อิอิ
fruitthai

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากๆคับ
โพสต์โพสต์