ประวัติผลการดำเนินงานของบริษัทจดทะเบียน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
chaliaw
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ประวัติผลการดำเนินงานของบริษัทจดทะเบียน

โพสต์ที่ 1

เรียน พี่ครรชิต
ผมใคร่ขอรบกวนผลการดำเนินการของบริษัทจดทะเบียนย้อนหลังหลาย ๆ ปียิ่งดีครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจ ตามที่อยู่ Email ข้างล่างนี้ครับ
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
เฉลียว [email protected] :D
ป้อม
Kao
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 2

พี่ครรชิตได้ใส่ไว้ในร้อยคนร้อยหุ้นหลายบริษัทแล้วครับ
ลองหาดูครับ
samtel

โพสต์ที่ 3

พี่ ครรชิตคับ ขอ samtel อีกตัวด้วยครับ กรุณาด้วยน่ะครับ เห็นหนี้น้อย ธุรกิจรายได้มั่นคง ไม่กระทบ น้ำมัน ดอกเบี้ย เลย สนใจครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
ล็อคหัวข้อ