จิบเบียร์ Q 3 วันศุกร์ที่ 27 พย. 52 ภัตตาคารจันทร์เพ็ญครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
LeanMan
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

จิบเบียร์ Q 3 วันศุกร์ที่ 27 พย. 52 ภัตตาคารจันทร์เพ็ญครับ

โพสต์ที่ 301

อยากทราบวิธีจ่ายเงินครับ จ่ายหน้างาน หรือ โอน ยังไงรบกวนด้วยครับ ผมจองไปแล้วมีชื่อแล้วแต่อ่านไม่พบวิธีการชำระเงินครับ ขอบคุณครับ
LEArN-> Know->Coach->Understan->Insprite->Believe ->Award->Action :Win-Win, Can do Attitude,
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai

โพสต์ที่ 302

LeanMan เขียน:อยากทราบวิธีจ่ายเงินครับ จ่ายหน้างาน หรือ โอน ยังไงรบกวนด้วยครับ ผมจองไปแล้วมีชื่อแล้วแต่อ่านไม่พบวิธีการชำระเงินครับ ขอบคุณครับ
จ่ายหน้างานครับผม
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
gappom

โพสต์ที่ 303

พี่พอใจครับ
น้อง gappom คงไม่ได้ไปแล้วครับ
ที่บริษัทมีประท้วง bonus เลยไปไหนไม่ได้
ต้องตามงานส่งลูกค้า คงต้องขอเป็นครั้งหน้า
ต้องขอโทษด้วยครับ
(เสียดายจริง ๆ )
miracle
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 304

por_jai เขียน: จ่ายหน้างานครับผม
เดี๋ยวมี หญิงสาวคนหนึ่ง เป็นผู้รับเงิน
:)
:)
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 305

ขออนุึญาตไปด้วยคนครับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
hmunoi

ไปด้วยนะครับ 2 ที่ ครับ

โพสต์ที่ 306

ผมเป็นผู้อ่านอย่างเดียวเลยครับ เพราะไม่ได้เก่งจนสามารถจะแชร์ให้ใครได้ แต่ขอไปด้วยได้ไหมครับ
Smile Now. Cry Later.
niki

ขอยกเลิกที่จองไว้1ที่

โพสต์ที่ 307

ต้องขอโทษที่ขอยกเลิกที่จองไว้เพราะหวัดเล่นงานค่ะ
por_jai

Re: ไปด้วยนะครับ 2 ที่ ครับ

โพสต์ที่ 308

หมอเค เขียน:ขออนุึญาตไปด้วยคนครับ
หมอเคไม่มาเหมือนงานขาดสีสันอะไรไปบางอย่าง
hmunoi เขียน:ผมเป็นผู้อ่านอย่างเดียวเลยครับ เพราะไม่ได้เก่งจนสามารถจะแชร์ให้ใครได้ แต่ขอไปด้วยได้ไหมครับ
ถ้าวัดจากฝีมือการเล่นหุ้นผมน่าจะชื่อ hmumark นะครับ
ดังนั้นเราเป็นพี่น้องตระกูลหมูกัน หมูน้อยกับหมูมาก...ฮ่า...
แล้วเจอกันในงานนะครับ
Little Boy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 309

ขอยกเลิก 1 ที่ครับพี่พอใจ ติดงาน ตจว.กระทันหัน
ความรู้..อาจมีขอบเขตจำกัด แต่จินตนาการ..ไร้ขีดจำกัด
vi_tal signs

โพสต์ที่ 310

[quote="por_jai"][quote="winkung"]
ได้เลยครับพี่ Por_jai เดี๋ยวผมอาสาเคาะขวาไล่ราคาให้เอง
มันจะมีมูลค่าเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ
hevendall

hevendall

โพสต์ที่ 311

พอดีเพื่อนสนใจอยากไปด้วยเพิ่มตอนนี้ทันป่าวครับ

ถ้าได้เพิ่มของ  hevendall 1ที่
นกมีป๋ายไม้ยังตายถูกก๋ง
ปุ๋มใสยงๆเป็นของคนตุ้ย
por_jai

Re: hevendall

โพสต์ที่ 312

[quote="hevendall"]พอดีเพื่อนสนใจอยากไปด้วยเพิ่มตอนนี้ทันป่าวครับ

ถ้าได้เพิ่มของ
man

โพสต์ที่ 313

ขอไปจิบเบียร์ด้วยคนนะครับ

(จิบพลางแอบฟังพี่ๆคุยหุ้นกันพลาง)
:lol:  :lol:  :lol:
por_jai

โพสต์ที่ 314

[quote="man"]ขอไปจิบเบียร์ด้วยคนนะครับ

(จิบพลางแอบฟังพี่ๆคุยหุ้นกันพลาง)
:lol:
gold saint

โพสต์ที่ 315

น่าสนใจมาก  ๆ ครับ แต่ไม่รู้ว่าวันศุกร์งานจะเข้าหรือเปล่า
ยังไม่ให้คำตอบดีกว่าครับ

แต่ว่าผมเพิ่งเล่นหุ้นไม่ถึง 3 เดือนเองอ่ะครับ ถ้าเข้าไปแล้ว จะรู้สึกแปลก ๆ หรือเปล่าครับ เหมือนเด็กเลยอ่ะ ถ้าไป คงรู้สึกแปลก ๆ อ่ะ เจอพี่ ๆ ระดับบิ๊ก ๆ ทั้งนั้นเลย เอาไงดีล่ะ แถมไม่กล้าคุยด้วยดิ แล้วอีกอย่างเราไม่รู้จักใครเลยอ่ะ ไปคนเดียว ตื่นเต้นจริง ๆ
ใครเคยไปเมื่อปีที่แล้วบ้างอ่ะครับ ช่วยเล่าบรรยากาศหน่อยว่าเป็นไงบ้าง
พี่  ๆ friendly กันอ่ะเปล่า
Live to learn to live.
winkung

โพสต์ที่ 316

[quote="gold saint"]น่าสนใจมาก
อย่าโลภเกินความรู้ความสามารถของตัวเราเอง
TavanTa

โพสต์ที่ 317

[quote="gold saint"]น่าสนใจมาก
Auggie

โพสต์ที่ 318

จะบอกเหมือนกันครับ ว่าผมก็ไปครั้งแรกเช่นกันครับ อยากเจอคนที่มีแนวคิดคล้ายๆๆ กัน อย่างไร ก็ทักกันได้นะครับ (เป็ด)
Prelude

โพสต์ที่ 319

ผม เดิทจองไว้ 2 ที่
ของจองเพิ่มอีก 1 ที่ รวมเป็น 3 ที่ครับ
(No. เดิม 142 - 143 ครับ)

ขอบคุณครับ :D
gold saint

โพสต์ที่ 320

โอเคครับ งั้นเจอกัน
เพิ่งเคลียร์งานเสร็จ เหนื่อยแทบแย่เลย เพื่องานนี้โดยเฉพาะนะเนี่ย

ฝากพี่ ๆ จองไว้ 1 ที่ครับ

(ปล.แล้วทางผมจะทราบได้อย่างไรครับว่าผมได้จองแล้ว ต้องปริ้นหน้าที่พี่ตอบ confirm หรือเปล่า หรือว่าต้องมีรหัสอะไรมั๊ย หรือว่าต้องให้เบอร์โทรอ่ะ งงตรงจุดนี้น่ะครับ )
Live to learn to live.
sattaya

โพสต์ที่ 321

ผม่ขอยกเลิก 1 ที่ครับ เหลือที่เดียว
สติมา ปัญญาเกิด
phoncu

โพสต์ที่ 322

ผมขอจอง 3 ที่น๊ะครับพี่พอใจ  ไม่รู้ทันหรือเปล่า  

ขอไปเป็นเหาฉลามด้วยคน  :oops:
por_jai

โพสต์ที่ 323

Prelude เขียน:ผม เดิทจองไว้ 2 ที่
ของจองเพิ่มอีก 1 ที่ รวมเป็น 3 ที่ครับ
(No. เดิม 142 - 143 ครับ)

ขอบคุณครับ :D
ผมเผื่อที่นั่งสำรองไว้3โต๊ะ
ยังอยู่ในโควต้า
มาได้เลยครับ
gold saint เขียน: ฝากพี่ ๆ จองไว้ 1 ที่ครับ

สวมหัวใจสิงห์มาถามแหลกด้วยนะครับ
มาทีนึงต้องให้คุ้ม ตามประสาวีไอ
phoncu เขียน:ผมขอจอง 3 ที่น๊ะครับพี่พอใจ  ไม่รู้ทันหรือเปล่า  

ขอไปเป็นเหาฉลามด้วยคน
เหาฉลาม ไม่ใช่ฝึกกันง่ายๆนะครับ
คุณสมบัติแรกเลยต้องหน้าด้านกว่าใครๆ
จึงจะลอกหุ้นชาวบ้านเขาได้
ขอหุ้นเขาไปทั่วได้
คิดดีแล้วหรือ

ไงๆก็มาเจอกันในงานพรุ่งนี้ก่อนละกันนะ
น้องตี๋ เขียน: ผม่ขอยกเลิก 1 ที่ครับ เหลือที่เดียว
รับทราบครับ
เพื่ีอนตี๋ไม่มา ผมก็ไม่ได้รู้จักมักจี่
ถ้าตี๋ไม่ยอมมา อย่างนี้จึงแย่...ฮ่า...
พรุ่งนี้พอตลาดปิดรีบมาได้เลยครับ
จะได้คุยกันเยอะๆ
SoLid_frOg

โพสต์ที่ 324

ผมไปไม่ได้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยครับ

(คิดว่าโพส cancel ไปแล้ว แต่หาไม่เจอ)  :cry:
picklife

ขอจอง 2 ที่ครับ นาทีสุดท้ายเลยยยยยยย 555+

โพสต์ที่ 325

1.จองนะครับ2ที่ ว่าแต่ว่าจองทั้นไหมครับ
2.ถ้าจองทันตรวจสอบรายชื่อได้ที่ไหนครับ
3.กี่โมงครับ
4.มีไปกันกี่โต๊ะครับ
5.มีคนพูดบนเวทีไหมครับ
6.จะเก้ๆกังไหมครับ
7.ประมารกี่โมงถึงกี่ดมงครับ
8.ค่าโต๊ะประมาณเท่าไหร่ครับ
phoncu

โพสต์ที่ 326

เพิ่มอีกที่เป็น 4 น๊ะพี่พอใจ  ขอบคุณครับ  :D
newbie_12

โพสต์ที่ 327

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/top ... 92798.html

มี post ว่า

พรุ่งนี้แล้วครับ walkin ไปเลยก็ได้ไม่ต้องจองครับ

สงสัยคนจะแน่นขนัด
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
por_jai

Re: ขอจอง 2 ที่ครับ นาทีสุดท้ายเลยยยยยยย 555+

โพสต์ที่ 328

picklife เขียน:1.จองนะครับ2ที่ ว่าแต่ว่าจองทั้นไหมครับ
2.ถ้าจองทันตรวจสอบรายชื่อได้ที่ไหนครับ
3.กี่โมงครับ
4.มีไปกันกี่โต๊ะครับ
5.มีคนพูดบนเวทีไหมครับ
6.จะเก้ๆกังไหมครับ
7.ประมารกี่โมงถึงกี่ดมงครับ
8.ค่าโต๊ะประมาณเท่าไหร่ครับ
1.ทันครับ
2.พรุ่งนี้ก็มีวันงานแล้วครับ
  ถ้าอ่านกระทู้ตามมาเรื่อยๆ ผมสำรองเพิ่มอีก3โต๊ะ
  ผมนับๆแล้วยังอยู่ในโควต้า
  ก็บอกว่ามาได้เลยครับ ทั้งสองท่าน
3.เริ่ม6โมงเย็นเลิก4ทุ่มครับ
4.ไม่มีใครพูดบนเวทีทั้งนั้นครับ
5.ก็ไปเจอไปคุยกัน ไม่มีเร็กเก้ ไม่มีจับกัง ก็คงไม่เก้ๆกังๆกระมังครับ
6.ดูข้อ3อีกซักครั้ง
7.จะเหมาเป็นโต๊ะเลยหรือครับ
  เก็บท่านละพันบาทถ้วนครับ จ่ายหน้างาน
  หักค่าอาหารค่าเบียร์เหลือเข้าเวบช่วยเป็นค่้าใช้จ่ายครับ
por_jai

โพสต์ที่ 329

[quote="SoLid_frOg"]ผมไปไม่ได้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยครับ

(คิดว่าโพส cancel ไปแล้ว แต่หาไม่เจอ)
por_jai

โพสต์ที่ 330

[quote="phoncu"]เพิ่มอีกที่เป็น 4 น๊ะพี่พอใจ