น้องใหม่แนะนำตัวครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
กอล์ฟจ๋า17
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ
ผมชื่อ กอล์ฟนะครับ อายุ17ปี สนใจในการลงทุนมาซักพักแร๊วครับ ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ
กอล์ฟจ๋า17

อิอิ

โพสต์ที่ 2

มีพี่ๆท่านใหนอยู่ พัทยา ชลบุรี หรือไกล้เคียงบ้างครับ ตอนนี้เหมือนไม่มีเพื่อนเลยครับ คุยกับใครเขาก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง พอผมอยากจะคุยเรื่องเสรษฐกิจบ้างก็ไม่รู้จะไปคุยกับใคร อยากจะคุยเกี่ยวกับการลงทุนบ้างก็ไม่รู้จะคุยกับใคร อยากจะหาเพื่อนแลกเปลี่นความคิดเห็นกันบ้างอ่ะครับ ผมรู้สึกแปลกๆยังไงไม่รู้อ่าครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MYBIZ

โพสต์ที่ 3

ก็มีอะไรก็มาคุยในนี้ก็ได้ครับ มีให้คุยตั้งเยอะแยะ ได้ความรู้ด้วย
อยากถามอะไรอยากรู้อะไรก็ถามได้ตลอดเวลา มีคนที่พร้อมจะให้คำตอบ
น้องๆเยอะแยะไปหมดเลยครับ แล้วอีกอย่างนี่เชื่อถือได้ด้วยนะ
จุดหมายปลายทาง อาจไม่ใช่ที่สุดของความงดงาม
Anti-Aircraft

โพสต์ที่ 4

เริ่มไว ได้เปรียบ เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าอยากได้เพื่อนคุยเอ็ม หรือเมลล์ก็ PM มานะครับ แต่ผมอยู่กรุงเตบอะ 555
อย่ายอมแพ้
โพสต์โพสต์