ค่ำคืน ทีเหงา คุณกำลังนึกถึงใคร อะไร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
hot
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ค่ำคืน ทีเหงา คุณกำลังนึกถึงใคร อะไร

โพสต์ที่ 1

1.เพื่อน
2.คู่รู้ใจ
3.โทรหาใครสักคน แม้ไม่มีคนว่างในคืนนั้น
4.วันพรุ่งนี้

มีข้ออื่นอีกไหมคับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 2

แม่
แม่ของลูก
ลูก
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

แฟนของคนอื่นๆ :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Tongue

โพสต์ที่ 4

นี่คุณ Hot กำลัง อกหัก อยู่ หรือเปล่าครับ
เห็นแต่ละกระทู้

:D :D :D

ขอตอบก่อน

อืม... ต้องบอกว่า ถ้าใจมันสบายๆ มันก็ เอาอยู่ ไม่เหงามากนะครับ
ส่วนจะทำอะไร มันก็แล้วแต่ครับ ไปอ่านหนังสือ กินเหล้า คุยโทรศัพท์
หรือ คิดถึงใคร อะไร ก็ได้ ไม่มีปํญหา

อืม... ถ้าให้แนะนำข้ออื่น อืม.. ลอง ปฏิบัติธรรม ดูสิครับศาสนาพุทธเรานี่แหละ
Neohapsis

โพสต์ที่ 5

ตอนไปวิปัสนากรรมฐานที่บ้านกรินชัย คิดถึงพ่อที่สุดเลย
ตอนเหงาคิดถึงบั้นปลายชีวิตว่าจะเป็นอย่างไร คิดถึงแฟนที่ไกลกัน คิดถึงการไปเที่ยว
sunrise
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 6

vbvb สังเกตุว่า ถ้าเป็นผู้ชายจะคิดถึงแม่ และลูกครับ
ส่วนผู้หญิงจะคิดถึงพ่อและ ลูกครับ

อิอิ
การลงทุนคือความเสี่ยง
แต่ความเสี่ยงสูงคือ ไม่รุ้ว่าอะไรคือจุดชี้เป็นชี้ตายของบริษัท
ความเสียงสุงที่สุด คือ ไม่รู้ว่าเลยว่าตัวเองทำอะไรอยู่
ล็อคหัวข้อ