สัมนาใหญ่ไทยวีไอ เต็มแล้วครับ !!!!ไม่รับโอนเงินแล้วนะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

สัมนาใหญ่ไทยวีไอ เต็มแล้วครับ !!!!ไม่รับโอนเงินแล้วนะครับ

โพสต์ที่ 151

บอยครับ พี่ส่ง PM ไปถามคำถาม ช่วยตอบให้พี่ด้วยนะครับ
SEHJU
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: #สัมนาใหญ่ประจำปีไทยวีไอ 1 พฤษภาคม 2553 เปิดให้โอนเงินแล

โพสต์ที่ 152

[quote="por_jai"][quote="SEHJU"]

พี่ครับๆ ผมก็ขอมาฟังอย่างเดียวเหมือนกันนะ สงสัยมานานแล้วหุ้นกลุ่มนี้มันเป็นยังไงกันนะ..!!@%#

ผมเกรงว่า ถ้าเกิดว่าห้องพลังงานมีแต่คนมาฟังแล้วพวกเราจะทำไงดีล่ะเนี่ย...
sai

โพสต์ที่ 153

update รายชื่อท่านที่โอนเงินจองแล้ว พร้อมกลุ่มอุตสาหกรรม ท่านใดยังไม่ได้เลือก โปรดแจ้งด้วยนะครับ หรือท่านใดที่ข้อมูลผิดพลาดโปรดแจ้งด้วยเช่นกันครับ ขอบคุณครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
Small Details Make a Big Difference
Little Boy
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 154

ผมจะอัพเดทรายชื่อวันละ 2 รอบนะครับ
ท่านใดที่โอนเงินแล้ว ส่ง PM ให้ผมแล้ว
แต่ยังไม่มีรายชื่อ รอดูรายชื่อรอบต่อไปนะครับ
ถ้ายังไม่มีอีก PM มาสอบถามได้นะครับ

แต่สำหรับท่านใดที่โอนเงินแล้ว แต่ยังไม่ส่ง PM
รบกวนส่ง PM ให้ผมด้วยนะครับ
ไม่มีชื่อ ไม่มีสิทธิ์นะครับ

เวลา PM กรุณาพิมพ์ จำนวนเงินที่โอน  วันเวลาที่โอน และกลุ่มอุตสาหกรรมด้วยครับ เช่น
1888.88 25/3/53 12.22 น. อุตสาหกรรม เหาฉลาม
ความรู้..อาจมีขอบเขตจำกัด แต่จินตนาการ..ไร้ขีดจำกัด
toi89_bVI

โพสต์ที่ 155

1 ที่ครับ อุตสาหกรรมเกษตรครับ โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ
:lol:
Greenn

โพสต์ที่ 156

โอนเงินพร้อม PM ไปให้แล้วค่ะ
สำหรับ อุตฯพลังงาน 2 คนค่ะ
sorawut
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 157

Little Boy เขียน:1888.88 25/3/53 12.22 น. อุตสาหกรรม เหาฉลาม
โห... อุตสาหกรรมนี้ค่าใช้จ่ายแพงกว่าเพื่อน :lol:  :lol:  :lol:
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 158

PM ไปแล้วนะ บอย พี่เลือก ค้าปลีก นะ

จะเอาดีด้านนี้ล่ะ 55555
Little Boy

โพสต์ที่ 159

sorawut เขียน:
โห... อุตสาหกรรมนี้ค่าใช้จ่ายแพงกว่าเพื่อน :lol:
ความรู้..อาจมีขอบเขตจำกัด แต่จินตนาการ..ไร้ขีดจำกัด
MANITS

โพสต์ที่ 160

โอนเงินและ PM ไปให้แล้วครับน้อง Little Boy
MANITS
กุหลาบงามหลังฝน

โพสต์ที่ 161

Little Boy เขียน:
โห... อุตสาหกรรมนี้ค่าใช้จ่ายแพงกว่าเพื่อน :lol:
อย่ามัวติดกับเรื่องในอดีต กังวลกับเรื่องในอนาคต จนลืมว่าปัจจุบันต้องทำอะไร
Magix

โพสต์ที่ 162

โอน และ pm แล้วครับ

1 ที่

พลังงานครับ
por_jai

Re: #สัมนาใหญ่ประจำปีไทยวีไอ 1 พฤษภาคม 2553 เปิดให้โอนเงินแล

โพสต์ที่ 163

[quote="Benja"][quote="por_jai"][quote="SEHJU"]

พี่ครับๆ ผมก็ขอมาฟังอย่างเดียวเหมือนกันนะ สงสัยมานานแล้วหุ้นกลุ่มนี้มันเป็นยังไงกันนะ..!!@%#

ผมเกรงว่า ถ้าเกิดว่าห้องพลังงานมีแต่คนมาฟังแล้วพวกเราจะทำไงดีล่ะเนี่ย...
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
por_jai

โพสต์ที่ 164

แสนยานุภาพ เขียน: ขออยู่กลุ่มเหาฉลามด้วยคนครับ :lol:

ขอจอง 1 ที่ จะรีบโอนเงินให้ภายในสัปดาห์นี้ครับ :B
Little Boy เขียน: เวลา PM กรุณาพิมพ์ จำนวนเงินที่โอน  วันเวลาที่โอน และกลุ่มอุตสาหกรรมด้วยครับ เช่น
1888.88 25/3/53 12.22 น. อุตสาหกรรม เหาฉลาม
sorawut เขียน: โห... อุตสาหกรรมนี้ค่าใช้จ่ายแพงกว่าเพื่อน :lol:  :lol:  :lol:
Little Boy เขียน:
มันต้องลงน้ำอ่ะครับพี่ sorawut ค่าใช้จ่ายเลยเพิ่มขึ้น  :mrgreen:
ดีนะที่จัดแถวรัชดา หาแหล่งน้ำไม่ยาก ไม่งั้นคงต้องเพิ่มค่าเดินทางอีก
ส่วนจะไปดำผุด ดำโผล่ที่ไหน รอกูรูอย่างซือเฮียพอใจนำทัพดีกว่า :ep:

จะโดน....มั้ยเนี่ยะ ไปดีกว่า
ฟิ้ว..............
กุหลาบงามหลังฝน เขียน:
อ่านแล้วน่าสนใจจริงๆ กับกลุ่มอุตสาหกรรมนี้ :ep:  :ep:

:8) ไม่มีนะครับ...กลุ่มนี้พี่น้อง
      เดี๋ยวคนเข้าใจผิดไปกันหย่าย...ฮ่า..
      ส่วนค่าใช้จ่ายที่เจ้าบอยว่า 1888.88
      พอค่าสมัคร
      แต่ไม่พอตอนไปคอมปะนีวิสิทนะคร้าบ
vi_tal signs

โพสต์ที่ 165

:oops:  :oops:
มันจะมีมูลค่าเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ
jilin22

โพสต์ที่ 166

ผมโอนเงินและ PM ไปให้แล้วครับคุณ Little Boy

ผมเลือกหมวดอสังหาครับ ขอบคุณมากนะครับสำหรับการจัดกิจกรรมที่เป็นประโยชน์ต่อเพื่อนนักลงทุนแนววีไอ
por_jai

โพสต์ที่ 167

underdog เขียน:ไม่ทราบมี CD ขายหลังงานหรือเปล่าครับ อยากไปมากแต่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ คิดว่าน่าจะมีประโยชน์มากสำหรับทั้งผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานและผู้ที่อยากเก็บไว้เพื่อเป็นความรู้ครับ  :oops:
:8) ซีดีไม่มีครับ
     มีแต่เป็นดีวีดีครับ
sialic

โพสต์ที่ 168

[quote="por_jai"][quote="underdog"]ไม่ทราบมี CD ขายหลังงานหรือเปล่าครับ อยากไปมากแต่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ คิดว่าน่าจะมีประโยชน์มากสำหรับทั้งผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานและผู้ที่อยากเก็บไว้เพื่อเป็นความรู้ครับ
new user
rerkit

โพสต์ที่ 169

[quote="por_jai"][quote="underdog"]ไม่ทราบมี CD ขายหลังงานหรือเปล่าครับ อยากไปมากแต่ไม่สามารถไปร่วมงานได้ คิดว่าน่าจะมีประโยชน์มากสำหรับทั้งผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานและผู้ที่อยากเก็บไว้เพื่อเป็นความรู้ครับ
palm_s5

โพสต์ที่ 170

โอนเงิน+PM ไปแล้วครับ
ขอจอง1ที่   กลุ่มอสังหา.ครับ

ขอบคุณมากครับ  :D
por_jai

โพสต์ที่ 171

rerkit เขียน:
หรืองานนี้ต้องขอกับพี่ Little Boy แทนคับ
แฮ่...มีขายครับ
Joga Bonito

โพสต์ที่ 172

จองด้วยคนครับ 1800.44 บาท ครับ
Joga Bonito

โพสต์ที่ 173

ลืมไปครับ เลือก หมวดค้าปลีกครับ
newbie_12

โพสต์ที่ 174

รายชื่อ update ท่านที่โอนเงินแล้ว

ผ่านไปครึ่งทางแล้วนะครับ เปิดให้โอนเงินไม่กี่วัน สำหรับท่านที่ยังไม่ตัดสินใจ หรือยังใจเย็นไว้จะโอนวันหลังๆ อาจจะเสียโอกาสนะครับ โอนตังช้า คนเต็มก่อน อดไปฟังของดีๆนะเออ

รูปภาพ
.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
Benja

โพสต์ที่ 175

por_jai เขียน:
สวัสดีครับพี่เบน
ยินดีต้อนรับจากสินธรครับ
ผมก็ขาประจำที่นั่นเหมือนกัน
เรื่องที่ว่าทีมงานเขาจะจัดอย่างไรผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ
เข้าใจว่าคนไปคงคละกันทั้งอ่อนรอบและแก่รอบ
แต่ผมก็ไม่ทราบว่ามันจะออกมาทั้งเนื้อหาและรูปแบบอย่างไรเหมือนกัน
เพียงแต่บางท่านเราพอรู้จัก เคยติดตามอ่านที่โพส
ยกตัวอย่างเช่นพี่เสธจู นี่ผมอ่านวิธีการที่แกนำมาประยุกต์ใช้กับการเล่นหุ้น
ผมว่าแกเก่งพอตัวทีเดียว
ทีนี้ก็เลยมาแซวว่ามือระดับนี้จะไปฟังอย่างเดียว
ซึ่งถ้าพี่เสธจูจะทำแบบนั้นก็คงไม่มีใครไปหามเอ๊ยห้ามพี่เขาได้
แต่ผมเสียดายแทนสมาชิกท่านอื่น
ที่อาจไม่ได้แลกเปลี่ยนความรู้ความคิดความเห็นกับคนเ่ก่งๆ
ก็เท่านั้นเองครับ

ส่วนที่ว่าให้ระวิงระแวงระวังอะไำรนั้น
คงไม่เกี่ยวกับผมเป็นแน่แท้
เพราะผมไม่ได้เป็นคนจัดรูปแบบงาน
ท่า่นไหนที่มีหน้าที่ก็รับกันไปก็ละกัน...ฮ่า...

จะรีบไปโอนพรุ่งนี้นะครับ สองวันโอนเงินเป็นร้อยแล้ว ... เดี๋ยวไม่ทัน

ไม่มีที่นั่ง ขอเสื่อหลังห้องก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน
tamrollin

โพสต์ที่ 176

พี่พอใจครับ PR web นี่ย่อมาจาก Pretty web รึป่าวคับ
ไม่มีอะไรครับ แค่มาแซวเล่นๆ
ว่าแต่พี่พอใจ น่าจะไปเป็น Mod ของอุตสาหกรรมเหาฉลามด้วยนะครับ จะได้ตามไปฟัง
vivitawin

โพสต์ที่ 177

มีใครติดต่อ พี่วิบูลย์ มาเป็น Mod กลุ่มพลังงาน ให้ได้บ้างอ่ะครับ
ผมว่าน่าจะเยี่ยมเลยทีเดียว  :D
prrattana

โพสต์ที่ 178

โอนเงินเรียบร้อย PM เรียบร้อยครับ

อุตสาหกรรม    ค้าปลีก ครับ   อีกหนึ่งเสียงครับ
ICHI
vivitawin

โพสต์ที่ 179

vivitawin
โอนเงินสำหรับ 2 ที่ เรียบร้อยแล้วครับ
25/3/2010 19:37 3,600.01 บาท
กลุ่มอุตฯ อสังหาฯ ครับ

ขอบคุณครับ  :D
oyayoo

โพสต์ที่ 180

โอนเงิน + PM ไปให้แล้วนะคะ คุณ littleboy
ขอฟังหมวดค้าปลีกค่ะ