เปิดรับสั่งซื้อหนังสือจิตวิทยาการลงทุนแล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เปิดรับสั่งซื้อหนังสือจิตวิทยาการลงทุนแล้วครับ

โพสต์ที่ 31

ผมโอนไปให้แล้วครับ ได้หรือเปล่า และก็ pm ไปด้วยแล้วครับ
Expecto Patronum!!!!!!
edd

โพสต์ที่ 32

ผมโอนเรียบร้อยแล้วครับ 3 เล่ม แล้วจะ FAX ไปให้คุณ WEB ครับ
คัดท้าย

โพสต์ที่ 33

ผมเพิ่งโอนไปให้บ่ายนี้ 4 เล่ม 195 x 4 = 780 ถูกต้องนะครับ

เดี๋ยวจะ Fax ไปครับ ขอบคุณมากครับ
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
Banchap

โพสต์ที่ 34

เพิ่งจะแฟกซ์ใบโอนเงินไปให้เมื่อสักครู่นี้ 390 บาท
สั่งซื้อ 2 เล่มครับ
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 35

โอนแล้วและFaxแล้วเป็นที่เรียบร้อยครับ

ขอให้ขายดีนะครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
meepanda

จองหนังสือ

โพสต์ที่ 36

เล่มนึงด้วยครับช่วยส่งรายละเอียดที่ [email protected]
ต.หยวนเปียว

โพสต์ที่ 37

ผมโอนแล้ว pmไปครับ
ขอบคุณครับ
enokwan

โพสต์ที่ 38

มาถามอีกแล้วค่ะ

อยู่ต่างจังหวัด ถ้าโอนผ่านตู้ ATM จะต้องเสียค่าธรรมเนียม 30 บาทค่ะ

ไม่ทราบว่ามีวิธีอื่นที่จะทำให้เสียน้อยกว่านี้ได้บ้างมั้ยคะ
harry

โพสต์ที่ 39

ไม่ได้พูดให้โกรธนะครับ

ถ้ากังวลกับค่าใช้จ่ายเพิ่ม ก็รอให้วางขายที่ร้านแล้วค่อยแวะไปซื้อก็ได้ครับ
Expecto Patronum!!!!!!
Tan

โพสต์ที่ 40

ผมโอนเงินไปแล้วครับเมื่อวานนี้(28/11) ผมโอนไป 199 บาทครับ และเพิ่ง Fax ไปเมื่อกี้นี้เอง(29/11) ที่ส่งไปเกินเพราะเลขสวยครับ และก็อยากสนับสนุนให้ WEB TVI ให้คงอยู่นานๆครับ ผมเป็นนักลงทุนหน้าใหม่เลยไม่ค่อยมีโอกาศแสดงความคิดเห็นเท่าไหร่ เกรงว่าจะผิด แล้วทำให้คนอื่นเกิดความเสียหาย ขอสะสมประสบการณ์ก่อนอีกนิดแล้วจะแสดงความเห็นอย่างสร้างสรรค์นะครับ
poppy

โพสต์ที่ 41

ผม โอนแล้วและ Fax เรียบร้อย ไปแล้วครับ 25/11/2004
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 42

วันนี้ FAX ไปให้แล้วนะครับ โอนไป 199.99 นะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Dech เมื่อ อังคาร พ.ย. 30, 2004 9:20 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
yoyo
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 43

ผมก็ส่ง pm ไปเรียบร้อยแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ
charun

โพสต์ที่ 44

ผมก็หัวอกเดียวกับคุณ enokwan และชาว ตจว. ทุกท่าน ผมว่าค่าหนังสือมากกว่านี้ผมก็ยินดีจ่าย(ซื้อเป็นเล่มที่ 5 ครับ)แต่ค่าโอน 15% ถือว่าแพงมากมีทางเลือกทางธนาณัติ 13 บาทแต่ก็เกรงใจคุณ web คงไม่สะดวก ยังไงก็โอนไปเถอะครับ เงินส่วนหนึ่งจะได้บำรุง web tvi อันเป็นที่รักของพวกเราครับ ผมโอนไปเรียบร้อยแล้ว 195+30 บาทครับ
mr.bean

โพสต์ที่ 45

แฟกซ์ ใบ Pay in ไปให้แล้วนะครับ (30 พ.ย. 2547)
จำนวน 195.-
:) :)
นักลงทุนที่แท้จริง
สามารถหาประโยชน์จากการเกิดขึ้นซ้ำแล้วซ้ำอีกของการมองโลกในแง่ดีเกินไปและการวิตกกังวลจนเกินเหตุของฝูงชน
ที่มา : Value Investing made easy
pongto

โอนไปแล้ว

โพสต์ที่ 46

โอนไปแล้วนะครับ 195บาท กำลังหาทางFaxอยู่ ถ้าfaxไปแล้วจะมาแจ้งอีกครั้งครับ
kanakum

fax ไปแล้วนะคับ

โพสต์ที่ 47

โอนไปเมื่อเย็นวันศุกร์ ตอน 6 โมง เย็น คับ 1 เล่ม
Joey

โพสต์ที่ 48

Wii send you afx today. 195- has been tranfered yesterday.
Thank you.
tk

โพสต์ที่ 49

โอนไปแล้วครับ kbank internet banking....

Thanks krab....
พรสวรรค์หรือจะสู้พรแสวง
พรสวรรค์หรือจะสู้พรขยัน
โค่วจื่อหลิง

โพสต์ที่ 50

ผมโอนไปเมื่อวานนี้ครับ 340 บาท 2 เล่มครับ
วันนี้จะ fax ไปให้ครับ

ถ้าไม่รบกวนเกินไป ผมขอลายเซนต์คุณ WEB ได้มั้ยครับ
Dr.T

โพสต์ที่ 51

โอนแล้วครับ 200 บาท เดี๋ยวแฟกซ์ไปให้
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
pongto

Fax ไปแล้วครับ

โพสต์ที่ 52

FAXไปแล้วนะครับ
geedream

คงฉลาดแล้วครานี้

โพสต์ที่ 53

:arrow: ขอบคุณ คุณ webmaster พรชัย ครับ : คงฉลาดแล้วครานี้ :idea:
ผมขอสั่งจอง 1 เล่ม ครับ ไม่สะดวกโอนครับพี่ แจ้งยอดไว้ก่อนนะ
วันนี้สุดท้ายแล้วที่พี่อยากทราบยอด อยากอ่านมากเลยตอนนี้ใกล้ปีใหม่ละกลัวจะโง่เหมือนปีนี้ครับ
หาความรู้กันซะหน่อย ขอเป็นกำลังใจกับผลงานดีๆ ครับผม
โอนเงินจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ราตรีสวัสดิ์
แก้ไขล่าสุดโดย geedream เมื่อ ศุกร์ ธ.ค. 03, 2004 3:05 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
geedream

คงฉลาดแล้วครานี้

โพสต์ที่ 54

:arrow: ขอบคุณ คุณ webmaster พรชัย ครับ : คงฉลาดแล้วครานี้ :idea:
ผมขอสั่งจอง 1 เล่ม ครับ ไม่สะดวกโอนครับพี่ แจ้งยอดไว้ก่อนนะ
วันนี้สุดท้ายแล้วที่พี่อยากทราบยอด อยากอ่านมากเลยตอนนี้ใกล้ปีใหม่ละกลัวจะโง่เหมือนปีนี้ครับ
หาความรู้กันซะหน่อย ขอเป็นกำลังใจกับผลงานดีๆ ครับผม
โอนเงินจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ราตรีสวัสดิ์ (ขออภัยโพสซ้ำ)
ปุย

โพสต์ที่ 55

อยากจอง สักเล่ม ครับ แต่ติดตรงผมไม่ได้อยู่เมืองไทย
เลยไม่สะดวกเรื่องโอนเงิน แบงค์ กสิกร กับ การจัดส่ง
ยังไง เดี๋ยวผมส่งรายละเอียดปรึกษาคุณ WEB ทาง PM ละกันครับ
NanBKK

โพสต์ที่ 56

1 เล่มครับ โอนไปแล้วเมื่อเช้าวันนี้ (3 ธค) จำนวน 165 บาทครับ พร้อมทั้ง fax pay-in กับที่อยู่จัดส่งไปแล้วนะครับ ถ้าไม่ได้รับบอกด้วยนะครับ จะได้ส่งไปใหม่

==-NanBkk-==
โดนัท

โพสต์ที่ 57

โอนและ Fax ไปแล้วครับเมื่อวานนี้ 2/12/04. ขอบคุณครับ
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 58

ผมขอแจ้งความคืบหน้านะครับ ต้นฉบับเข้าโรงพิมพ์ไปแล้วเมื่อเช้านี้ครับ ทางโรงพิมพ์บอกว่าหนังสือจะพิมพ์เสร็จประมาณวันที่ 16 ครับ ถ้าไม่มีอะไรคลาดเคลื่อน เพื่อนๆที่อยู่ในกรุงเทพน่าจะได้รับหนังสือไม่เกินวันที่ 20 ครับ ( ที่ผมเคยส่งใช้เวลาแค่วันสองวันเท่านั้นครับ ) สำหรับเพื่อนๆที่อยู่ต่างจังหวัดอาจจะใช้เวลาเพิ่มขึ้นอีกหน่อย ผมจะรวบรวมรายชื่อมาให้ตรวจสอบภายในวันสองวันนี้ครับ ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านมากและต้องขอขอบคุณแทนผู้บริหารเวบนี้ด้วยครับที่ทุกท่านช่วยกันบำรุงเวบครับ
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
Meeja

โพสต์ที่ 59

เรียน คุณ WEB
ฝากเพื่อนโอนให้แล้วครับ 164.44 บาท
ที่อยู่จะ PM ตามไปครับ

ด้วยความเคารพ
thanez

โพสต์ที่ 60

ผมโอนและfaxไปแล้วครับเมื่อตอนเที่ยง ซื้อ 3 เล่มครับโอนไป 599.-บาท
ในใบfaxผมลืมลงชื่อที่ลงทะเบียบในเวป (THANEZ) ครับ ถ้าเจอยอด 599 บาท ก้อของผมเองครับ