เข้าอ่านกระทู้บางอันไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Saran
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

เข้าอ่านกระทู้บางอันไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

พอกดเลือกกระทู้ มันจะขึ้นมาว่า

503 Service Unavailable
The server is temporarily busy, try again later!

มีหลายกระทู้นะครับที่ผมเข้าอ่านไม่ได้ อยากทราบวิธีแก้ปัญหาหน่อยครับ
Windy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เป็นเหมือนกันเลย

กระทู้เข้าไม่ได้เยอะมาก

503 Service Unavailable
The server is temporarily busy, try again later! Powered By LiteSpeed Web Server
LiteSpeed Technologies is not responsible for administration and contents of this web site!
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ตอนนี้ อ่านได้ดี แล้วนะครับ  :)
โพสต์โพสต์