ร่วมฉลอง 800 จุด!!! @@##%%&&**$$!!฿฿

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
boy2t
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ร่วมฉลอง 800 จุด!!! @@##%%&&**$$!!฿฿

โพสต์ที่ 61

ของเราไม่ไปสะทีเหมือนเต่าเลย แต่เย้ๆ ด้วยละกาน :lol:  :lol:  :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
O_CHAY
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 62

ติดดอย อยู่ 1 ตัวคราบบบบ  แต่ดอยนี้ไม่หนาวนะ
เพราะมีปันผล คอยเป็นผ้าพันคอ เสื้อกันหนาวให้ครับ
สวนที่เหลื่อวิ่งเหมือนจะไปดู Ball โลก อิอิ   :twisted:
คนที่ไม่เคยผิดพลาด คือคนที่ไม่เคยลงมือทำ
ภาพประจำตัวสมาชิก
picklife
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 63

SunShine@Night เขียน:ชักเสียวๆ แล้วแหะ :)
เสียวสมใจแล้วพี่ ลงมาละ 555+

วันนี้ทั้งดาวทั้งนิกเคอิ -1.4% งี๊ปู่เซทเราจะยื้อไหวหรอครับ 555+ :D

งั้นวันนี้มานั่งลุ้นเล่นกันดีกว่าครับ ว่าตัวไหนจะเขียวได้ :D

ผมแทงพี่เหม เอ้ย ทายพี่เหมครับเพราะมีข่าวดี ส่วนตัวอื่นไม่น่ารอด 555+
เม่าน้อยคลำทางหาแสงไฟ