ใครจะไปประชุมผู้ถือหุ้น BTS บ้าง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
markmorjed
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครจะไปประชุมผู้ถือหุ้น BTS บ้าง

โพสต์ที่ 1

ช่วงแจ้งผลการประชุมมาหน่อยนะครับ
ถามอีกนิด BTS-W1  ไม่ทราบเริ่มเทรดได้วันไหนครับ
ตอนนี้เห็นเข้ามาในพอร์ทแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
densin

โพสต์ที่ 2

ผมยังไม่มีหุ้น ถ้าสนใจมอบฉันทะ PMมาได้ครับ
VI สายมืด = VI หน้ามืดซื้อตัวฮอทๆอย่าไม่ลืมหูลืมตา
<< New >>

โพสต์ที่ 3

มันวันเดียวกับ bland เลยนี่ครับพี่เด่น
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
densin

โพสต์ที่ 4

<< New >> เขียน:มันวันเดียวกับ bland เลยนี่ครับพี่เด่น
อ่อหรอ พี่น้องกันนิเนอะ
VI สายมืด = VI หน้ามืดซื้อตัวฮอทๆอย่าไม่ลืมหูลืมตา
โพสต์โพสต์