Company Visit : APRINT

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 31

baggio เขียน:ลงชื่อไว้ด้วยคนครับผม...
อยากไปอยู่เหมือนกัน... :)
ตกลงว่าไปนะครับ

sirivajj - 1
yoyo - 1
ba_2l - 2
gvi - 2
momo29 - 1
ch_army - 1
jidapa - 1
Windy - 2
pa_chit - 1
baggio - 1

13 คนแล้ว เลขสวย เอ้า มากันเยอะ

-- ลุงปรัชญาครับ ไว้ใกล้ๆ pm ที่อยู่มาครับ แล้วถ้าถามแล้วเค้ามี จะมอบที่อยู่ให้ไปครับ --
Expecto Patronum!!!!!!
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 32

ลุงครรชิต ลุงปรัชญา ลุงขวด ปีใหม่ได้ไม่นาน มีลุงเพิ่มอีก 1 คน 8) 8) 8)
harry

โพสต์ที่ 33

ยังไม่มีครับ

ตกลงว่างานนี้ผมไปครับ
iscssn

โพสต์ที่ 34

หนังสือพันธุ์ไม้เลื้อยของคุณปรัชญา ผมเคยเห็นที่ศูนย์หนังสือ ม.เกษตรศาสตร์นะครับ
taro23

โพสต์ที่ 35

เสียดายจัง อดไปเหมือนกัน
maximo

โพสต์ที่ 36

ขอ Visit APRINT ด้วยคนครับ
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 37

Jeng เขียน:ลุงครรชิต ลุงปรัชญา ลุงขวด ปีใหม่ได้ไม่นาน มีลุงเพิ่มอีก 1 คน 8) 8) 8)
จริงๆมีอีกหลายลุงครับ :lol:
harry

โพสต์ที่ 38

yoyo - 1
ba_2l - 2
gvi - 2
momo29 - 1
ch_army - 1
jidapa - 1
Windy - 2
pa_chit - 1
baggio - 1
maximo - 1

14 คนครับ ลงชื่อถึงวันที่ 20 นะครับ อย่าลืมมาเช็คข้อมูล เผื่อจะบอกที่นัดหมาย ที่สะดวก ส่วนใครไปเองได้ เชิญที่บริษัทตามเวลาครับ
harry

โพสต์ที่ 39

ทุกท่านที่มีชื่อไว้ ผมได้ pm แจ้งเบอร์ติดต่อให้แล้วครับ

ขอนัดหมายกัน 13.00 น. ที่บริเวณสายใต้ใหม่ครับ

ถ้าใครมีรถแต่ไปไม่ถูก ก็ดีมากเลยครับ จะได้ติดรถไปด้วยกันทั้งทีม

แต่ถ้าใครรู้ทางจะเดินทางไปเอง ก็เชิญครับ แต่แจ้งให้ทราบด้วยว่าจะเดินทางไปเองหรือจะเจอกันก่อน
harry

โพสต์ที่ 40

สำหรับเบอร์ติดต่อกับทางบริษัท 02-422-9000 ต่อ คุณกาญจนา

บอกว่างาน visit ที่จะไปกันวันที่ 25 นี้

ไว้สำหรับท่านที่หากจะไปเองครับ
pa_chit

โพสต์ที่ 41

สงสัยอยู่อย่างนึง อยากจะถามแรกแล้วครับ

คุณ Harry รู้จักกับคนในบริษัทนี้มาก่อนรึเปล่าครับ

หรือว่าไม่รู้จักใครเลย ใช้โทรไปหาบริษัท แล้วขอไป company visit เลยครับ
harry

โพสต์ที่ 42

ข่าวล่าสุด เลื่อนเป็น 10 โมงเช้าครับ นัดเจอกันตอน 9 โมงเช้าที่สายใต้ใหม่ครับ

ไม่รู้จักใครทั้งนั้นครับ อยากไปก็ติดต่อไปครับ
ปรัชญา

โพสต์ที่ 43

iscssn เขียน:หนังสือพันธุ์ไม้เลื้อยของคุณปรัชญา ผมเคยเห็นที่ศูนย์หนังสือ ม.เกษตรศาสตร์นะครับ
ขอบคุณที่ช่วยดูให้ครับ
ผมอยู่ไกล เลยไม่เคยไปถึง มหาลัยเกษตรสักที

ตอนนี้ก็ฝากพ่อหนุ่มคนดี แฮรี่ เป็นธุระให้ ได้ก็ดี
ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ รอเขาพิมพ์รอบ2 คงได้ซื้อ
เพราะผมหาตั้งแต่โคราช-ขอนแก่น-อุดร
ร้านหนังสือดอหญ้า-นายอินทร์-ซีเอ็ด ทุกสาขา
พนักงานบอกว่าสำนักพิมพ์เก็บกลับหมดแล้วครับ

ชื่อหนังสือ ไม้เลื้อยประดับราคาเล่มละ400บาท
ปกแข็ง ปกสีเขียว ตอนนี้รวบรวมหนังสือดอกไม้
ที่ซื้อมาได้เป็นของอัมรินทร์
gvi

โพสต์ที่ 44

ข่าวล่าสุด เลื่อนเป็น 10 โมงเช้าครับ นัดเจอกันตอน 9 โมงเช้าที่สายใต้ใหม่ครับ

พี่ Harry ครับ ตอนเช้าผมไม่ว่างครับคงไปไม่ได้แล้ว(ทั้ง 2 คน) ต้องทำแลบไม่ไปเรียนไม่จบปีนี้ด้วย อดเลย เสียดายจังผมชอบหุ้นตัวนี้ที่สุดเลยนะเนี่ย
ยังไงก็ขอบคุณ พี่ Harry ที่จัดงานดีๆแบบนี้ ไว้โอกาสหน้าผมคงได้ไปบ้างนะครับ
maximo

โพสต์ที่ 45

บ้านผมอยู่แถวนั้นพอดี งั้นผมขอไปเองเลยดีกว่า ตามเวลา 10.00 น.เจอกันที่ APRINT ครับ
harry

โพสต์ที่ 46

yoyo - 1
ba_2l - 2
momo29 - 1
ch_army - 1
jidapa - 1
Windy - 2
pa_chit - 1
baggio - 1
maximo - 1
12 คน รวมผมเป็น 13 เลขสวยอีกแล้ว ท่านอื่นที่อยากไป ไม่ต้องลงชื่อแล้วครับ อยากไปไปเจอกันที่นู่นเลย ขอให้ตรงเวลาด้วยนะครับ
chitphum

โพสต์ที่ 47

ขอแวะไปเยี่ยมชมด้วยคนครับ
harry

โพสต์ที่ 48

ได้ครับ
Mon money

โพสต์ที่ 49

ใครที่สนใจจะไปแต่ยังนึกแผนที่ไม่ออก ดูในนี้ครับ
รูปภาพ

ถ้ารูปไม่ขึ้นให้เข้าไปตามURL

ถ้าเริ่มต้นที่ สะพานปิ่นเกล้า ลงสะพานมาผ่านเซ็นทรัลปิ่นเกล้า จนถึงสุดถนนจะมีทางเลี้ยวซ้าย ให้อยู่เลนกลาง หรือขวาเลี้ยวซ้ายเข้าถนนพระบรมราชชนนี(ทางจะไปตลิ่งชัน) แล้วหาทางกลับรถใต้สะพาน กลับมาอีกฝั่งหนึ่ง วิ่งตรงมาเลื่อยๆ มองทางซ้ายมือ จะเป็นถนนชัยพฤกษ์(สังเกตุจะมีป้ายบอกชื่อวัด - น่าจะเป้นวัดชัยพฤกษ์ ป้ายใหญ่เลย) ให้เลี้ยวเข้าไปแล้ววิ่งตรงจนพบสามแยกซ้ายไปถนนสวนผัก-เราไม่ไป ให้วิ่งตรงไปทางวัด แล้วจะพบบริษัท

อีกทางหนึ่งคือมาทางถนนสาธร วิ่งข้ามสะพานมาตรงมาตลอด เข้าถนนตัดใหม่ สังเกตุทางซ้ายมือจะเป็นถนนรัชดา-ท่าพระ มีThe Mallท่าพระเป็นจุดสังเกตุ ให้วิ่งตรงมา พอมาเจอทางแยก(ตรงไปจะไปออกเอกชัย-บางบอน) ให้ชิดซ้ายแต่เนิ่นๆเลี้ยวซ้ายข้ามสะพานไปเจอสะพานอีกทีให้วิ่งตรงขึ้นไป และวิ่งตรงตลอด จนเจอถนนบรมราชชนนี ให้ข้ามสะพานไปก่อนแล้วไปกลับรถเข้าถนนบรมราชชนนี วิ่งไปจนเจอถนนชัยพฤกษ์ครับ

แล้วเจอกันครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Mon money เมื่อ จันทร์ ม.ค. 24, 2005 2:01 pm, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
harry

โพสต์ที่ 50

อ๋อ มีการแก้ไข แสดงว่าน่าจะได้เจอนะ
แก้ไขล่าสุดโดย harry เมื่อ จันทร์ ม.ค. 24, 2005 3:06 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
yoyo

โพสต์ที่ 51

เฮียเค้าบอกว่าแล้วเจอกันลงท้ายแล้วนี่
หยั่งนี้หมายความว่าไปมิใช่รือ
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com