n-park ยังมีอนาคตไหม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
nasesus
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 61

ตอนนี้ n-park คือบริษัทอสังหาเบอร์หนึ่งของเมืองไทยครับ ดูจากbv ที่ตลาดให้ค่าพรีเมียม ps ชิดซ้าย spali ชิดขวา  :D  :D
ทางที่ไม่มีไฟ ใช่ว่าไม่มีทาง เพียงแค่การก้าวไปข้างหน้าต้องใช้มากกว่าการหวังพึ่งแค่ดวงตา
atitus.b
Verified User

โพสต์ที่ 62

[quote="picklife"][quote="blunaticz"]รายงานสถานการณ์ล่าสุด

วิ่งชน ceiling ที่ 0.06 เป็นที่เรียบร้อยครับ และคาดว่าจะปิดที่ราคานี้

พรุ่งนี้น่าจับตาครับ เพราะวิ่งชน ceiling ติดต่อกันสองวันแล้ว
:lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
MANEKI

โพสต์ที่ 63

[quote="nasesus"]ตอนนี้ n-park คือบริษัทอสังหาเบอร์หนึ่งของเมืองไทยครับ ดูจากbv ที่ตลาดให้ค่าพรีเมียม ps ชิดซ้าย spali ชิดขวา
DON"T EVER GIVE UP YOUR DREAM.....
DemonInvesting

โพสต์ที่ 64

สงสัยมี Hidden Asset เยอะ .... แต่จะว่าไปตอนนี้ควรจัดเป็นบริษัทในกลุ่ม โรงแรม มากกว่าน่ะเนี้ย ..
ถึงตลาดจะฟูมฟายมากแค่ไหน ก็ยินดียืมไหล่ให้เธอซบ ยืมอกให้เธอซับน้ำตา