=== กระทู้อพยพชั่วคราว คุยโขมงหุ้นไทยใน TVI ===

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
buglife
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

=== กระทู้อพยพชั่วคราว คุยโขมงหุ้นไทยใน TVI ===

โพสต์ที่ 1

ขอถือโอกาสย้ายมาชั่วคราวเลยละกันนะครับ

ฝากเพื่อนบ้านยามเช้า
รูปภาพ
buglife
Verified User

โพสต์ที่ 2

ลบกระทู้ได้นะครับ pantip เข้าได้แล้วครับ :mrgreen:
jaychou

โพสต์ที่ 3

อ้าว...ไม่มาโขมงกันแถวนี้บ้างล่ะครับท่านบั๊ก ยินดีครับยินดี ฮ่าๆ
ล็อคหัวข้อ