เมื่อคืนดูถึงลูกถึงคน ดูหัวหน้า 4 พรรคใหญ่ ปราศรัยใหญ่

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ

ท่านเลือกตั้งสส. แบบไหน

เลือก สส.รายชื่อ และ สส.แบ่งเขต เบอร์เดียวกัน
16
59%
เลือก สส.รายชื่อ และ สส.แบ่งเขต เบอร์ต่างกัน
11
41%

โหวตทั้งหมด: 27

ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

เมื่อคืนดูถึงลูกถึงคน ดูหัวหน้า 4 พรรคใหญ่ ปราศรัยใหญ่

โพสต์ที่ 1

ได้ดูหัวหน้าพรรคทั้ง 4 พรรคพูดเต็มๆ พร้อมๆกัน ในวันเดียวกัน
ดูแล้ว พวกเราตัดสินใจ เตรียมตัวไปลงคะแนน
ในวันอาทิตย์ ให้พร้อมเพรียง ด้วยกันทุกคน นะครับ

อยากถามเพื่อนๆว่า ท่านจะเลือกตั้ง สส. แบบไหน

1. เลือก สส.รายชื่อ และ สส.แบ่งเขต เบอร์เดียวกัน
2. เลือก สส.รายชื่อ และ สส.แบ่งเขต เบอร์ต่างกัน
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เป็นโพลล์ที่ดีครับ ไม่ชี้นำ :lol:
ForrestGump
Verified User

โพสต์ที่ 3

ผมเลือกข้อสอง ครับ เพราะ คนสมัครที่นี่ ดีไม่พอ

พี่ครรชิตสนใจการเมืองดีจังนะครับ ผมคิดว่าดีนะครับ เพียงแต่ หลายๆ อย่างทำให้ผมเบื่อการเมืองไปมาก อยากให้เหมือนที่พี่ครรชิตเคยว่า การเมืองสร้างสรรค์ เสนอนโยบายให้กัน ไม่สาดโคลนให้กัน และ สุจริตอย่างแท้จริงน่ะครับ

ผมว่า คนเก่งๆ เนี่ยมีเยอะ แต่บางทีเราต้องการคนเก่งและดีด้วย และ เงินถึง พร้อมเสียสละ มีความเป็นผู้นำ ต้องร่วมมือกันเยอะๆ

วันไหนพี่ครรชิต สมัคร สส.บอกผมด้วยนะครับ
ผมจะเลือกพรรค ครรชิตเพื่อไทย เบอร์ 99

ทั้งสองใบเลย 555
กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
dingding

โพสต์ที่ 4

เลือกแล้วค่ะพี่ครรชิต

คนสมัครแถวนี้ไม่โดนใจ เหมือนกันค่ะ :?
ภาพประจำตัวสมาชิก
wpong
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

แยกครับ
ชอบ แต่กลัว
E-man
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 6

ตอบข้อ 2 ครับ
แพ้หรือชนะเริ่มต้นที่ความคิด
thasorn01

โพสต์ที่ 7

ตอบข้อ 2 ครับครับ เพราะ คนสมัครที่นี่ก็ดีไม่พอเหมือนกัน
Dr.T

โพสต์ที่ 8

2 ครับ
ในเขตผม มีไม่ครบ
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
ล็อคหัวข้อ