ถ้าแฟนท่านบอกว่าเคยหลับนอนกับผู้ชายมา12คน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Moo~
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถ้าแฟนท่านบอกว่าเคยหลับนอนกับผู้ชายมา12คน

โพสต์ที่ 1

ท่านจะรู้สึกอย่างไรและจะทำยังงัย :lol:
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

แล้วเราเป็นคนที่เท่าไรครับ

เพราะเธออาจจะบอกว่า หลับนอนมาแล้ว 12 คน นั่นเฉพาะตัวจริง อิอิ
harry

โพสต์ที่ 3

:lol: :lol: :lol: :!: :!:
Expecto Patronum!!!!!!
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

Jeng เขียน:แล้วเราเป็นคนที่เท่าไรครับ
ถ้าตอบว่าเราเป็นคนสุดท้าย ... ก็ ok ครับ
ผมว่าหลังๆมานี่ผู้หญิงที่ยังบริสุทธิอยู่น้อยลงเต็มที เพราะงั้นไม่ว่ากันรับได้
แต่ถ้าตอบว่าเราเป็นคนแรกๆนี่สิ :shock: :shock:
ต้องคิดดูใหม่แล้วล่ะ ... (แล้วไอ้คนที่มาทีหลังเรานี่มันมาจากไหนกันเนี่ย)
Dr.T

โพสต์ที่ 5

คนหัวโบราณอย่างผมขอลาขาด ผมไม่เคยเที่ยวและไม่คิดจะเที่ยว ไม่ขอมีอะไรกับใครก่อนแต่งด้วย ยุติธรรมดี
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
sirivajj

โพสต์ที่ 6

ผมจะบอกเธอว่า ไม่เป็นไร เพราะผมก็เคยหลับนอนกับผู้ชายมา 12 คนแล้วเหมียนกัลล์

555555

อย่าซีเรียส ผมล้อเล่น เพราะเห็นว่า กระทู้นี้ดูหมิ่นเหม่ที่จะแสดงความเห็นน่ะครับ

:D
What do you mean.?
Viewtiful Investor

โพสต์ที่ 7

ก็รีบไปเป็นคนที่ 13 เลยดิ Lucky Number
ถ้าเค้าสวยแบบ Paula T. ใครไม่เอาผมเอาเอง :P
I do not sleep. I dream.
Ont

โพสต์ที่ 8

ที่เคยดูจากช่อง Discovery มายิ่งชายหญิงหน้าตาดี
จะยิ่งมีอัตรา Turn Over ของคู่นอนสูงนะครับ 8)
โป้ง

โพสต์ที่ 9

อย่าคิดมากเลยครับ จะบริสุทธิ์หรือไม่บริสุทธิ์สมัยนี้มันไม่สำคัญแล้ว

แต่ค่านิยม มีกิ๊ก นี่ซิ รับไม่ค่อยได้ครับ

ผมรู้จักผู้หญิงคนหนึ่ง เธอมีแฟน 2 คน แล้วก็สับรางได้ดีซะด้วย ผู้ชายทั้งสองดูมีฐานะดีแต่ดูออกจะซื่อๆ ผมไม่รู้ว่าเขามีอะไรกับผู้ชายทั้ง 2 คนหรือเปล่า (แต่ผมว่ามี เพราะผมเห็นไปเที่ยวทะเลค้างคืน 2 ต่อ 2 , ทั้ง 2 คนเลย แต่คนล่ะครั้งกัน :cry: )

ไปๆมาๆ รักแท้กำลังหมดไปจากโลก (เมื่อก่อนผู้ชายชอบนอกใจ เดี่ยวนี้ชาย-หญิง พอๆกันเลย)
งด เลิก เสพ สุรา บุหรี่ วันนี้ เพื่อชีวิตที่ดีของท่าน
Moo~

โพสต์ที่ 10

เฮ้อ..ทำใจดีก่าเรา คงทำได้แค่นี้ วัยรุ่นสมัยนี้ก็แบบนี้แหละมั้ง..เมื่อไหร่จะเจอรักแท้เนอะเรา :lol:
Moo~

โพสต์ที่ 11

แต่อยากแค่ขอความเห็นของพี่ๆลุงๆอ่ะครับ :oops:
zolomon

โพสต์ที่ 12

ถ้าซัก 2 พอรับได้ แต่ถ้า 12 นี่ต้องมีอะไรแปลก ๆ แล้ว
“If we wait for the moment when everything, absolutely everything is ready, we shall never begin.”
Ivan Turgenev
Jeng

โพสต์ที่ 13

ผู้ชายแต่ละคน เที่ยวผู้หญิง มาเป็นร้อย ก่อนมีแฟน ขณะมีแฟน และก่อนแต่ง และอาจจะมีกิ๊กอีกตั้งหลายกิ๊ก

ไม่เห็นเป็นไร ที่ผู้หญิงบอกผ่านมา 12 เป็นเรื่องเลย

จริงๆแล้วผู้หญิงที่ผ่านมา 12 เธอจะไม่บอกหรอก เพราะเธอมีประสบการณ์ ว่าบอกแล้ว ผู้ชายจะไม่เอาเธอ

ถ้าเธอผ่านมา 12 เธอจะบอกว่า เคย แต่นิดหน่อย เพราะยังเด็ก ไม่ได้คิดอะไร
ShexShy

โพสต์ที่ 14

ถ้าผู้หญิงเข้ามาอ่านก็คง น้อยใจเหมือนกันนะครับ :? มิน่าล่ะเขาถึงว่าชายไทยใจแคบ

แต่สำหรับผมแล้ว ผมเป็นคนใจแคบ แต่ก็ยอนรับฟังในเหตผลที่เป็นเหตุเป็นผล :lol:
วัวแดง

โพสต์ที่ 15

เค้าว่าถ้าถามว่าเคยผ่านมาแล้วกี่คน(ครั้ง)

ผู้ชายให้หาร 3

ผู้หญิงให้คูณ 3

ถึงจะชัวร์ :lol: :lol: :lol:
stockms

โพสต์ที่ 16

เขาว่าโดยธรรมชาติแล้วผู้หญิงส่วนใหญ่มีเพศสัมพันธ์เพราะความรัก แต่ผู้ชายส่วนใหญ่มีเพศสัมพันธ์เพราะความอยากรู้อยากเห็น...แล้วคุณจะอยากมีภรรยาที่เปลี่ยนคนรักมา 12 คนแล้วหรือไม่...แต่ปัจจุบันความคิดของคนเปลี่ยนไป...ธรรมชาติของหญิงกอาจจะเปลี่ยนไป...เขาอาจมีเพศสัมพันธ์ด้วยความอยากรู้อยากเห็นเหมือนชายแล้วก็ได้...พวกเราผู้ชายก็น่าจะหันมาเปลี่ยนธรรมชาติตัวเองโดยยอมมีเพศสัมพันธ์ต่อเมื่อมีความรักเท่านั้น รักนวลสงวนตัวให้มากขึ้น อัตราการเสียตัวก่อนแต่งงานก็จะลดลงเองครับ :lol:
สามัญชน

โพสต์ที่ 17

:oops: :oops: :oops: :oops:

มองอนาคตแล้วเป็นห่วงลูกสาวจังเลยครับ

:oops: :oops: :oops: :oops:
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
Meeja

โพสต์ที่ 18

เลี้ยงดีๆ โรงเรียนดีๆ มหาวิทยาลัยดีๆ ถุงยางดีๆ
ไม่มีปัญหา
คัดท้าย

โพสต์ที่ 19

ลองอ่านดูครับ เหอๆ สาวๆสมัยนี้ ... หุหุ

http://www.manager.co.th/Crime/ViewNews ... 0000021412
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
ForrestGump

โพสต์ที่ 20

ยังไงก็ตาม
ทุกชีวิตย่อมเป็นไปตามกรรม

ทำกรรมดีกันไว้ดีกว่าครับ
กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
ต.หยวนเปียว

โพสต์ที่ 21

ทีละคน หรือพร้อมกันทีเดียว12คน

มีผลต่อการตัดสินใจ :wink:
==หากบริษัทไม่ได้อยู่ในตลาดฯ หุ้นยังน่าซื้อหรือไม่ ==
Jeng

โพสต์ที่ 22

โค้ด: เลือกทั้งหมด

มองอนาคตแล้วเป็นห่วงลูกสาวจังเลยครับ 
ลูกสาวอายุเท่าไรครับ

อิอิ ไม่ต้องห่วงผมมีลูกชาย 4 ขวบ กับ 5 ขวบ

กำลังสอนทุกวัน

เก็บเงิน ต่อเงิน ร่ำรวย เป็นคนดี มีความสุข รักเดียวใจเดียว
สามัญชน

โพสต์ที่ 23

:lol: :lol: :lol: :lol:

เพิ่ง 4 เดือนครับ ยังไงก็ตาม ทุกชีวิตย่อมเป็นไปตามกรรม ตามที่น้องกั๊มว่าไว้

ลูกชายคนโตจะเก้าขวบแล้วอาจจะช่วยได้อีกแรงหนึ่ง

แต่ยังไงก็ตาม ทุกชีวิตย่อมเป็นไปตามกรรม

:lol: :lol: :lol: :lol:
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
tom

โพสต์ที่ 24

มันอยู่ที่ใจครับ ถ้าคนถือก็คงไม่ชอบ ถ้าคนไม่ถือก็คงไม่มีอะไร ปัญหาอยู่ที่ว่าคนปฏิบัติตัวให้ถือได้รึป่าว กรณี ดร ที ผมว่าถือได้ เพราะดูแล้วยุติธรรมดีครับ แต่ผมว่าแนวโน้มการมีเซ็กซ์ ก่อนแต่งมีมานานแล้วนะครับ หนังจักรๆวงค์ๆ ก็มีตัวอย่างหลายเรื่อง อย่างขุนช้างขุนแผนก็มี ผมว่ามันไม่แปลก แต่สังคมไทยคงรับไม่ได้ แต่รับไม่ได้แบบปากว่าตาขยิบ
ShexShy

โพสต์ที่ 25

[quote="tom"]แต่ผมว่าแนวโน้มการมีเซ็กซ์ ก่อนแต่งมีมานานแล้วนะครับ หนังจักรๆวงค์ๆ ก็มีตัวอย่างหลายเรื่อง อย่างขุนช้างขุนแผนก็มี ผมว่ามันไม่แปลก แต่สังคมไทยคงรับไม่ได้ แต่รับไม่ได้แบบปากว่าตาขยิบ[/quote]

ผมคิดว่าก็คงต้องลองวิเคราะห์ดูครับ ที่เขามีอะไรก่อนก็เพราะรัก ถึงแม้จะไม่ค่อยดี แต่ ก็ดูนะครับ ว่าทุกครั้งฝ่ายชายต้องรับผิดชอบเลี้ยงดูในถานะภรรยา (ถึงจะน้อยหรือหลวงก็เถอะ) มิฉะนั้นฝ่ายชายก็จะโดนประนาม (เพราะสมัยก่อน หรือสมัยนี้ ก็ไม่ได้มีกฏหมายรองรับว่าถ้ามีอะไรกับหญิงใดแล้ว ฝ่ายชายต้องรับผิดชอบ) ซึ่งเป็นการลงโทษทางสังคม คอยห้ามไม่ให้ผิดศีลธรรม ที่เราเป็นอยู่ เคารพอยู่
มาสมัยนี้ ถ้าไม่มีลูกมายืนยัน ก็ไม่ยอมรับ และ มองโดยรวมแล้ว ฝ่ายหญิงก็ยังเป็นฝ่ายเสียเปรียบอยู่ดี และอาจจะมากกว่าสมัยก่อนอีก เพราะสมัยก่อนยังพอห้ามปรามกันได้ และ ยังอยู่กันแบบครอบครัวใหญ่ที่สามารถคอยช่วยเหลือกันเองในครอบครัวได้ แต่สมัยนี้หลายคนหัวหมอมากขึ้น และต้องอยูแบบครอบครัวเดี่ยวมากขึ้น แถมมีทัศนคติที่ว่า ถ้ากฏหมายบอกว่า ไม่ผิด ก็คือไม่ผิด ไม่สนใจศีลธรรมกันเลย

และก็จริงอยู่ที่ต่างประเทศเขาก็เป็นกัน แต่ก็ต้องบอกว่านั่นคือต่างประเทศ ไม่ใช่ประเทศเรา เราเองมีวัฒนธรรมของเรา (และลองพิจารณาดูให้ดีที่ต่างประเทศมันดี หรือ ไม่ดี) ซึ่งมองดูมันก็ไม่เชย ไม่เสียหาย แถมดูดีอีกต่างหาก ถ้าทำตามที่เราเป็น (ไม่ได้หมายความว่าคนอื่นไม่ดี และเราจะอยู่ของเราแบบนี้อย่างเดียวนะ)

ส่วนคนที่ทำไปแล้ว ก็ไม่ได้หมายความว่า ไม่มีสิทธ์จะเข้ามาอยู่ในสังคมนี้เลย หรือ เป็นความผิดร้ายแรง แต่ ก็ควรที่จะตระหนักว่า มันไม่ใช่สิ่งที่เหมาะสม สิ่งที่ควร หรือ ถ้าคิดว่ามันก็เรื่องของเราเองก็อยากขอให้มองว่า เราอยากให้ เด็ก ๆ เห็นเราเป็นตัวอย่างหรือเปล่า เพราะต้องเข้าใจนะว่า เด็ก ๆ จะมองผู้ใหญ่ที่เขาเห็นเป็น ตัวอย่างในการดำเนินชีวิต และกว่าบางทีเขาจะ รู้ว่ามันไม่ดี มันไม่เหมาะ ก็บางทีก็สายเกินไป

ที่เขียนนี้ไม่ได้จะว่าใครนะครับ แต่อยากให้ลองคิดดูว่า เรามีวิธีหลายวิธีที่จะได้รู้ว่า เขาหรือเธอ เป็นอย่างไร เหมาะที่จะร่วมครอบครัวกันหรือเปล่า โดยที่ไม่จำเป็นต้องอยู่ด้วยกันก่อน ไม่จำเป็นต้องมีอะไรก่อน (คือ ไม่ได้ให้ความสำคัญในเรื่องการมีเซ็กซ์ เป็นเรื่องใหญ่ที่สุดในการครองคู่) ซึ่งถ้าทำได้ เราก็จะยังคงรัษาสิ่งที่เราเป็น แถมยังสามารถมีครอบครัวที่อบอุ่นได้อีก
โป้ง

โพสต์ที่ 26

ถ้ายินยอม ไม่ใช่โดนข่มขืน

ต้องสรุปแล้วว่าเป็นคนใจง่าย ปล่อยเนื้อปล่อยตัวมากครับ คงเป็นนักเที่ยวยามค่ำคืน (ประเภทแบบตื่นนอนมา กำลังใส่กางเกงใน แล้วหันกลับไปถามผู้ชายว่า คุณชื่ออะไรค่ะ :shock: )
งด เลิก เสพ สุรา บุหรี่ วันนี้ เพื่อชีวิตที่ดีของท่าน
tapanut

โพสต์ที่ 27

สวัสดีครับ.....ทีละคน หรือพร้อมกันทีเดียว12คน .....
ผมเห็นแล้วต้องปล่อยก๊ากออกมาเลย...มุขนี้เด็ดครับ..พี่ต.หยวนเปียว
ถึงแล้วเช้าที่สุขใจ..จะเป็นใครก็สุขสันต์
ต.หยวนเปียว

โพสต์ที่ 28

คุณtapanut ผมเห็นเขาคุยเรื่องUVAN กันเข้าไปอ่านยังครับ :)
==หากบริษัทไม่ได้อยู่ในตลาดฯ หุ้นยังน่าซื้อหรือไม่ ==
tapanut

โพสต์ที่ 29

อ่านแล้วครับพี่...ขอบคุณครับ
ถึงแล้วเช้าที่สุขใจ..จะเป็นใครก็สุขสันต์
ล็อคหัวข้อ