learn to earn มีแปลขายในไทยไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
bluecode
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

learn to earn มีแปลขายในไทยไหมครับ

โพสต์ที่ 1

เล่มนี่ผ่านหูมาว่ามีแปลขายแล้ว แต่หาไม่เจอเลยครับ ขายที่ไหนหว่า หรือมีเล่มไหนแนะนำอีกไหมครับ เพื่อให้คนที่ไม่คิดจะลงในหุ้น เข้าใจและหันมาลงทุนอย่างน้อยเพื่อออมได้
evolution659

โพสต์ที่ 2

มีขายแปลไทยแล้วครับ ของสำนักพิมพ์ post  ครับ
ราคา 285 บาทครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
erickiros

โพสต์ที่ 3

ตอนนี้มีขายที่งานสัปดาห์หนังสือครับ ลดเหลือเล่มละ 242 บาท
END
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ชื่อไทยว่าอะไรครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
erickiros

โพสต์ที่ 5

ชื่อไทย "เรียนให้รวย" ครับ
bluecode

โพสต์ที่ 6

บูท เค้าอยู่แถวไหนชื่ออะไรครับ ไปมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วแต่หาไม่เจอ
CR[t]
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 7

อยู่ห้อง เพลนารี บูท L02 ครับ ถ้าจำไม่ผิด ลองดูผังที่งานอีกทีก็ได้ครับ สำนักพิมพ์โพส
slalom

โพสต์ที่ 8

ไปบูธ SE-ED ได้เลยมีขายแล้ว
มีของ Philip A.Fisher - Paths to wealth through common stocks ออกมาแล้วด้วยนะเออ
siam inter - เทพมารสะท้านภพ ทั้งชุด ลด 50%
เครือผู้จัดการ - หนังสือหลายเล่ม 20 บาท / 50 บาท แนะนำหนังสือ 50ผู้จัดการ + บริษัท 100ปี
เนชั่น - อ่านก่อนรวยถาวรกว่า + หนังสือหุ้น 6 เล่ม 100
โพสต์โพสต์