วงกลมข้างหน้าที่มีจุดด้วยมันหมายความว่าไงครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
leeladin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

วงกลมข้างหน้าที่มีจุดด้วยมันหมายความว่าไงครับ

โพสต์ที่ 1

สังเกตุดูในห้องร้อยคนร้อยหุ้นน่ะคับ

หุ้นทุกตัวจะมีวงกลม อยู่ข้างหน้า ละมีรูปสี่เหลี่ยมขยับๆอยู่ในวงกลม
แต่บางตัวเห็นมีจุดสีดำอยู่ตรงเส้นวงด้วยครับ เช่น หุ้น JAS, PAE, JMART ete.
หุ้นที่มีจุดมันหมายความว่าไงหรอครับ สงสัยจริงๆครับ

รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ

ขอบคุณคับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: วงกลมข้างหน้าที่มีจุดด้วยมันหมายความว่าไงครับ

โพสต์ที่ 2

น่าจะเป็นเคยโพสตอบห้วข้อนั้นแล้วนะ
โพสต์โพสต์