คำว่า ผู้จัดทำ คู่สมรส จากรายงานการขายหุ้นของผู้บริหารมันหมา

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
phatkrub
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

คำว่า ผู้จัดทำ คู่สมรส จากรายงานการขายหุ้นของผู้บริหารมันหมา

โพสต์ที่ 1

ผู้จัดทำ หมายถึงใครครับ ทำไมใช้คำนี้ละครับ
คู่สมรส หมายถึงคู่สมรสของใครบ้างครับ

แล้วมีคำอื่นอีกไหมครับ ขอความรู้ด้วยครับ
ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกคนนะครับ มีอะไร PM มาคุยได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
murder_doll
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: คำว่า ผู้จัดทำ คู่สมรส จากรายงานการขายหุ้นของผู้บริหารมั

โพสต์ที่ 2

รอฟังคำตอบเหมือนกันครับ :B
เงินทองเป็นของมายา
ข้าวปลาคือของจริง
โพสต์โพสต์