uobkh ฝากเงินเข้า cash balance ทำยังไงครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
phatkrub
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

uobkh ฝากเงินเข้า cash balance ทำยังไงครับ

โพสต์ที่ 1

ต้องกรอก deposit slip ที่ download จากเวปใช่ไหมครับ
แล้ว fax ไปหรือยังไงครับ แล้วต้อง fax slip ฝากเงินของแบ้งค์ด้วยหรือเปล่าครับ

และถ้าโอนทาง ATM หรือทางเน็ตจะแจ้งยังไงครับ ที่เวปเขาไม่มีบอกไว้ ใครใช้อยู่ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
simplelife

Re: uobkh ฝากเงินเข้า cash balance ทำยังไงครับ

โพสต์ที่ 2

phatkrub เขียน:ต้องกรอก deposit slip ที่ download จากเวปใช่ไหมครับ
แล้ว fax ไปหรือยังไงครับ แล้วต้อง fax slip ฝากเงินของแบ้งค์ด้วยหรือเปล่าครับ

และถ้าโอนทาง ATM หรือทางเน็ตจะแจ้งยังไงครับ ที่เวปเขาไม่มีบอกไว้ ใครใช้อยู่ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ไม่รู้ของ UOBKH โดยตรง แต่ถ้าเป็นผม ผมจะโทรไปถามมาร์(ประจำบัญชีของเรา)ครับ เขามีหน้าที่ดูแลเรื่องแบบนี้โดยตรง มากกว่าที่จะมาให้คำแนะนำด้านหุ้นกับเราซะอีกครับ
"I believe what I said yesterday. I don't know what I said, but I know what I think... and I assume it's what I said." -- Donald Rumsfeld
phatkrub

Re: uobkh ฝากเงินเข้า cash balance ทำยังไงครับ

โพสต์ที่ 3

เข้ามาตอบเองครับ
ส่ง email หรือ fax แจ้งก็ได้ครับ
ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกคนนะครับ มีอะไร PM มาคุยได้ครับ
โพสต์โพสต์