ส่งคำสั่งผ่าน settrade ได้หลังห้าโมงเย็นแล้วคำสั่งเราจะไปถึง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
phatkrub
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ส่งคำสั่งผ่าน settrade ได้หลังห้าโมงเย็นแล้วคำสั่งเราจะไปถึง

โพสต์ที่ 1

ถ้าเราใช้ broker สมาชิก settrade โดยที่โบรกไม่มีระบบตัวเอง เวลาเราส่งคำสั่งผ่าน settrade แล้วคำสั่งเราจะเข้าคิวอยู่ที่ settrade แล้วจะไปถึงตลาดตอนไหนครับ

ส่งได้หลังหน้าโมงเท่านั้น แบบนี้คำสั่งเราก็ช้ากว่าโบรกที่ระบบรับคำสั่งและเข้าคิวของตัวเอง(ส่งได้ตอนปิดตลาดทันที)ถูกไหมครับ เพราะตอนก่อนเปิดตลาดวันต่อไป คำสั่งก็จะถูกส่งไปตลาดและเรียงคิวตามเวลา ถูกไหมครับ รบกวนผู้รู้จริงตอบหน่อยครับ
ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกคนนะครับ มีอะไร PM มาคุยได้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: ส่งคำสั่งผ่าน settrade ได้หลังห้าโมงเย็นแล้วคำสั่งเราจะไ

โพสต์ที่ 2

สงสัยก็โทรไปถามเขาเลยครับ
เพราะเราคือ ลูกค้า :) ...
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
โพสต์โพสต์