ห้องที่รวมกระทู้หายไปไหนหรือครับ??

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
bomanchok
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ห้องที่รวมกระทู้หายไปไหนหรือครับ??

โพสต์ที่ 1

ผมเคยเข้าห้องใน thaivi ที่มันจะรวมกระทู้ที่ดีๆไว้มากมาย ไม่ทราบว่าตอนนี้หายไปไหนแล้วเหรอครับ หาไม่เจอเลย ขอความกรุณาด้วยครับ
ขอขอบคุณความทุกข์ที่ผ่านเข้ามา เพื่อวันนึงจะรู้ซึ้งถึงความสุขที่ไม่ยั่งยืน
Anti-Aircraft

Re: ห้องที่รวมกระทู้หายไปไหนหรือครับ??

โพสต์ที่ 2

ถ้าหมายถึง คลังกระทู้คุณค่า ต้อง login ถึงจะมองเห็นครับ
อย่ายอมแพ้
ภาพประจำตัวสมาชิก
bomanchok

Re: ห้องที่รวมกระทู้หายไปไหนหรือครับ??

โพสต์ที่ 3

ได้แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ :o
ขอขอบคุณความทุกข์ที่ผ่านเข้ามา เพื่อวันนึงจะรู้ซึ้งถึงความสุขที่ไม่ยั่งยืน
โพสต์โพสต์