เกี่ยวกับโปรแกรมเทรดที่สาขาของโบรก เราสามารถสั่งซื้อขายได้หร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
phatkrub
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เกี่ยวกับโปรแกรมเทรดที่สาขาของโบรก เราสามารถสั่งซื้อขายได้หร

โพสต์ที่ 1

ที่แต่ละสาขาของโบรกที่มีจอคอมให้เรากดดูเป็นโปรแกรมอะไรครับใช่ iFis หรือเปล่าครับ

แล้วปกติเราสามารถ key order ที่หน้าจอได้เลยหรือเปล่าถ้าเราใส่ username password หรือว่าเค้าให้เราไปกดดูราคาหุ้นเฉยๆครับ

และถ้าลูกค้า trade ทาง internet อยู่จะสามารถ key order ที่สาขาได้หรือไม่ครับ

ใครไปนั่งที่สาขาบ่อยๆช่วยแชร์ประสบการณ์ให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกคนนะครับ มีอะไร PM มาคุยได้ครับ
o-bo-ja-ma

Re: เกี่ยวกับโปรแกรมเทรดที่สาขาของโบรก เราสามารถสั่งซื้อขายไ

โพสต์ที่ 2

ถามโบรคเลยครับ ชัวร์
seally

Re: เกี่ยวกับโปรแกรมเทรดที่สาขาของโบรก เราสามารถสั่งซื้อขายไ

โพสต์ที่ 3

ifis ที่โบรค ไม่สามารถเทรดเองได้ แต่ trade ทางอินเตอร์เน็ตได้คะ
โพสต์โพสต์