หุ้นลบแหลกเลย เป็นไงกันบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
home
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นลบแหลกเลย เป็นไงกันบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ถ้าไม่ลบต่อก็คงจะดี เฮ้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry

โพสต์ที่ 2

ดีใจครับ ลงมาเรื่อยๆ แต่กิจการยังดำเนินไปได้ด้วยดีนะครับ
Expecto Patronum!!!!!!
วัวแดง

โพสต์ที่ 3

ชอบๆๆๆๆ :D
ถ้าผมคิดเหมือนคนทั่วๆไป ผลตอบแทนผมก็เหมือนคนทั่วๆไป
ใจผมคงละลาย ถ้าผมคิดตามคนอื่น
ผู้ชนะไม่แน่ว่าจะต้องเป็นคนที่วิ่งเร็วที่สุด...แต่เป็นผู้ที่อดทนที่สุดต่างหาก
house

โพสต์ที่ 4

ก็ไม่ว่าอะไรครับ ไม่ค่อยเกี่ยวกับตัวเองเท่าไหร่

ถ้าจะดี ต้องเป็นหมีมาเที่ยวซัก 2 เดือน จะดีใจมากกกกกกกกก

ผมเป็นคนคิดช้า ตกเร็วๆ คิดไม่ทัน ขึ้นเร็วๆ ก็ตามไม่ทันอีก :mrgreen:
ทำให้เต็มที่ เพื่อจะไม่เสียใจภายหลัง
โป้ง

โพสต์ที่ 5

ซึม

VI ดีใจกัน ผมซึมเพราะเงินหมดหน้าตักแล้ว :lol:
งด เลิก เสพ สุรา บุหรี่ วันนี้ เพื่อชีวิตที่ดีของท่าน
Ongsa

โพสต์ที่ 6

อยากให้ซึมอย่างนี้อีกสักพัก
จะได้มีเวลาเก็บเงิน+หุ้นทัน
:D
ล็อคหัวข้อ