ฟังการประชุมของบริษัทต่างๆผ่านเครือข่าย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Rockriverarms
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ฟังการประชุมของบริษัทต่างๆผ่านเครือข่าย

โพสต์ที่ 1

http://www.buddybb.net/Stock/index_stock.asp#
ลองฟังดูครับ น่าสนใจ แต่คงต้องเป็น ADSL หากเป็น Modem ธรรมดาไม่มั่นใจว่าจะดูได้ไหม ผมว่าหากบริษัทต่างๆมีการประชุมผู้ถือหุ้นแล้วทำเป็น Videoให้คนที่ไม่ได้มาประชุมหรือคนที่สนใจเข้ามาเหมือนนั่งฟัง แบบนี้ก็ดีนะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
คัดท้าย

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับคุณ Rock :D

บริการนี้แหละครับ ที่ผมโพสต์ไว้ว่าชินทำ
http://www.thaivi.com/webboard/viewtopic.php?t=9489

แล้ววันนี้นะคุณ Rock ผมลองไปดูตามเว็บของพวกชอบมือถือ ดูหนังฟังเพลง ก็มีคนสมัครและลองใช้แล้วหลายคนครับ เห็นเค้า Happy กันนะ

ท่าทางถ้าไปได้ดีนะ UBC และ CVD อาจจะลำบากหน่อยละครับ

รูปภาพ รูปภาพ
The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
Blueblood
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ ใครไม่เคยฟังคุณคาลิด ลองเข้าไปฟังดูนะครับ เผื่อจะอยากลงเรือลำเดียวกันบ้าง :)
It's earnings that count
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากๆครับ ท่าน rock
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 5

ดีครับ ขอบคุณครับ

คนอยู่ไกลอย่างผมจะได้ฟังการประชุม ผู้ถือหุ้นกับเขาบ้าง
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
vudhipong

โพสต์ที่ 6

ดีมากครับ หวังว่าอนาคตคงมีครบทุกบริษัทครับ
ขอบคุณครับ
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 7

ดีมากครับ จะได้มาดูภายหลังได้
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ล็อคหัวข้อ