ถามคุณครรชิต และท่านผู้รู้ทุกๆท่านค่ะ spali เครดิตภาษีได้ไม๊

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
peaceful
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถามคุณครรชิต และท่านผู้รู้ทุกๆท่านค่ะ spali เครดิตภาษีได้ไม๊

โพสต์ที่ 1

เครดิตได้กี่ % คะ ขอบคุณค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ผมก็ไม่ทราบครับ ผมไม่เคยถือหุ้น พัฒนาอสังหาริมทรัพย์

ไม่ทราบว่า อัตราภาษีกำไรนิติบุคคล ของ บริษัทพัฒนาอสังหาริมทรัพย์ เขาเสียอยู่เท่าไร

เพื่อนๆ ที่รู้ ช่วยบอกหน่อย ครับ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
peaceful
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณพี่ครรชิตมากค่ะ รอคำตอบจากท่านผู้รู้ท่านอื่นค่ะ
ล็อคหัวข้อ