ใครพอจะมีข้อมูลย้อนหลังของ BJC, Sport บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
siamkom
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครพอจะมีข้อมูลย้อนหลังของ BJC, Sport บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

อยากได้ข้อมูลย้อนหลังของ BJCและก็ SPORT นะครับ
เพื่อเอาไปศึกษาครับ
ขอบคุณมากครับ
Tiger

โพสต์ที่ 2

สำหรับ BJC พี่ครรชิต มีทำไว้ให้ในห้องร้อยคนร้อยหุ้น ครับ
ต้องเรียนรู้ให้ได้
Li .. Zhi .. Ren
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

อ้อ ผมรู้แล้ว ที่คุณ siamkom ถามเรื่องกำไรสะสม

เป็นของ SPORT ใช่ไหมครับ

ในปี 2545 ทุน 105 กำไรสะสมรอจัดสรร -159.93
ในปี 2546 ทุน 134.66 กำไรสะสมรอจัดสรร 38.51 กำไรสุทธิ 50.23

ที่ถามว่า มาจากไหนถึงประมาณ 190
ก็มาจากส่วนล้ำมูลค่าหุ้นที่เพิ่มทุน+กำไรสุทธิ และอาจจะมีส่วนปรับโครงสร้างหนี้เข้ามาด้วย
ลองไปตรวจงบดุลที่ละเอียดดู

สำหรับข้อมูลย้อนหลัง ของ หุ้นทุกตัวในตลาด
ถ้าต้องการก็แจ้ง E-mail มา ผมจะส่ง แฟ้ม EPS12YEAR ไปให้
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
siamkom

โพสต์ที่ 4

e-mail is [email protected]
Thank you so much krub.
ล็อคหัวข้อ