งานMeeting เดือนกันยายน ปีนี้มีไหมคะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wann
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

งานMeeting เดือนกันยายน ปีนี้มีไหมคะ

โพสต์ที่ 1

เปิดให้จองและจัดงานวันไหน
ทุกครั้งจะจองไม่ทัน
ช่วงนี้ก็เข้ามาดูที่เว็บทุกวันก็ไม่เห็นมี
ขอรบกวนช่วยแจ้งด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์

Re: งานMeeting เดือนกันยายน ปีนี้มีไหมคะ

โพสต์ที่ 2

wann เขียน:งานMeeting เดือนกันยายน ปีนี้มีไหมคะ
เปิดให้จองและจัดงานวันไหน
ทุกครั้งจะจองไม่ทัน
ช่วงนี้ก็เข้ามาดูที่เว็บทุกวันก็ไม่เห็นมี
ขอรบกวนช่วยแจ้งด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

น่าจะมีต้นเดือน ตค.ครับ ยังไงติดตามข่าวด้วยนะครับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
chootana
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: งานMeeting เดือนกันยายน ปีนี้มีไหมคะ

โพสต์ที่ 3

ดีคร๊าบ คุณหมอเค เพราะเดือนกันยาไม่ว่างตลอด สัมมนาเยอะ กลัวจะจัดเดือนกันยา เพราะไปไม่ได้
tanplapla

โพสต์ที่ 4

จองเลยได้ไหมคะ1ที่ถ้ารู้วันแล้วไม่ว่างจริงๆค่อยยกเลิก?
Tanplapla
tanplapla
harich

โพสต์ที่ 5

ขอจองด้วย ๑ ที่นะครับ
ไฟกำลังร้อนครับ :)
ขอบคุณครับ
[email protected]
wann

โพสต์ที่ 6

ขอจอง 1 ที่ด้วยค่ะ
พลาดโอกาสมา 2 ครั้งแล้ว
ขอบคุณค่ะ
wann

โพสต์ที่ 7

ขอโทษค่ะลืมใส่รายละเอียด

[email protected]
crazyrisk

โพสต์ที่ 8

ใจเย็นๆครับ การจองรอบนี้ ไม่รับจองผ่านทางเวปครับ

ต้องโอนเงินเท่านั้น

เดี๋ยวผมจะให้ผู้รับจองเปิดรับจองต้นๆเดือน กันยายนครับ

ขอสรุปรายละเอียดงานให้ชัดเจนก่อนแล้วกันครับ
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
green-orange

โพสต์ที่ 9

crazyrisk เขียน:ใจเย็นๆครับ การจองรอบนี้ ไม่รับจองผ่านทางเวปครับ

ต้องโอนเงินเท่านั้น

เดี๋ยวผมจะให้ผู้รับจองเปิดรับจองต้นๆเดือน กันยายนครับ

ขอสรุปรายละเอียดงานให้ชัดเจนก่อนแล้วกันครับ
เฝ้ารอเลยครับ อิอิ อยากไป
The Kop 71

โพสต์ที่ 10

คุณหมอเค มีอะไรให้ผมช่วย บอกมาได้เลยนะครับ ผมทำงานด้านอีเว้นท์ โปรดักชั่นครับ พร้อมอาสาเพื่อชุมชนของเราครับ :B :B :B
เพราะสังคม..ประเมินค่า..ที่จนรวย
คนจึงสร้าง..เปลือกสวย..ไว้สวมใส่
หากสังคม..วัดค่า..ที่ภายใน
คนจะสร้าง..แต่จิตใจ..ที่ใฝ่ดี
crazyrisk

โพสต์ที่ 11

The Kop 71 เขียน:คุณหมอเค มีอะไรให้ผมช่วย บอกมาได้เลยนะครับ ผมทำงานด้านอีเว้นท์ โปรดักชั่นครับ พร้อมอาสาเพื่อชุมชนของเราครับ :B :B :B
ยินดีครับ ยิ่งพี่ฉัตรชัย น่าจะยิ่งยินดีเป็นพิเศษ

จริงๆรอบนี้ คงต้องขอแรงคนข้างนอกด้วยพอสมควรครับ
ไว้ผมจะนัดประชุมร่วมแรงร่วมใจกันแล้วกันนะครับ
green-orange

โพสต์ที่ 12

crazyrisk เขียน:
The Kop 71 เขียน:คุณหมอเค มีอะไรให้ผมช่วย บอกมาได้เลยนะครับ ผมทำงานด้านอีเว้นท์ โปรดักชั่นครับ พร้อมอาสาเพื่อชุมชนของเราครับ :B :B :B
ยินดีครับ ยิ่งพี่ฉัตรชัย น่าจะยิ่งยินดีเป็นพิเศษ

จริงๆรอบนี้ คงต้องขอแรงคนข้างนอกด้วยพอสมควรครับ
ไว้ผมจะนัดประชุมร่วมแรงร่วมใจกันแล้วกันนะครับ
หมอเคมีอะไรให้ช่วยบอกได้นะครับ ยินดีครับ
Paperz

โพสต์ที่ 13

ถ้าไม่รู้จักใครเลย จะเข้าร่วม meeting ด้วยได้ไหมครับ
Paul VI
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 14

Paperz เขียน:ถ้าไม่รู้จักใครเลย จะเข้าร่วม meeting ด้วยได้ไหมครับ
ได้ครับ ไม่มีปัญหา

ก็ลงทะเบียนปกติครับ มีอะไรสงสัยถาม staff ได้ครับ ไม่รู้จักใครมาคุยกับผมก็ได้ครับ :D
wann

โพสต์ที่ 15

ต้องจองวันไหนคะ
ไม่ได้เข้ามาเช็คในเว็บบ่อยๆ
กรุณาแจ้งวันจองด้วยค่ะกลัวพลาดการจองค่ะ
ขอบคุณ
harich

โพสต์ที่ 16

คุณหมอ คุณฉัตรชัยมีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยนะครับ B-)
chatchai
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 17

มา Update ข้อมูลครับ

สรุปว่า งาน Meeting คงต้องเลื่อนออกไปก่อนนะครับ คงต้องรอความพร้อมในหลายๆด้านครับ

ถ้ามีความคืบหน้ายังไง ทีมงานจะนำมาโพสต์บอกกล่าวกันครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ตามด้วยคน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 18

ก่อย เหงาเลย ว่าจะจองอยู่
โพสต์โพสต์