เปิดเรียนวิธีอ่านและวิเคราะห์งบการเงิน Advanced 26-27 พ.ย.

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
green-orange
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: เปิดเรียนวิธีอ่านและวิเคราะห์งบการเงิน Advanced 26-27 พ.

โพสต์ที่ 31

raynus เขียน:เนื่องจากน้ำท่วมกรุงเทพ ฯ
คอร์สนี้ยังยืนยันการเรียนในเวลาเและสถานที่เดิมอยู่ไหมครับ?
คอร์ส basic วันที่ 19-20 พย และ คอร์ส advanced วันที่ 26-27 พย ตอนนี้ยังยึดกำหนดการเดิมอยู่ครับ ตอนนี้ผมก็คอยติดตามสถานการ์ณอย่างใกล้ชิดเพื่อประเมินสถานการ์ณครับ แต่ตอนนี้ผมก็ยังตอบไม่ได้ครับ ต้องรอให้ใกล้ๆวันเรียนสัก 1 อาทิตย์น่าจะเห็นภาพชัดเจนมากขึ้นกว่านี้ครับว่าจะทำอย่างไร แล้วผมจะอีเมล์ให้ทราบล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ
ckanjana

Re: เปิดเรียนวิธีอ่านและวิเคราะห์งบการเงิน Advanced 26-27 พ.

โพสต์ที่ 32

ใครไม่สะดวกไปผมยินดีไปแทนนะครับ
ปล ลงชื่อ waiting list สำรองเลยครับ
█║▌│█│║▌║││█║▌│║▌║
https://www.facebook.com/ckivp
Financeseed

โพสต์ที่ 33

คอร์ส basic วันที่ 19-20 พย ผมอาจจะไม่ได้ไปครับ ใครสนใจ pm มาได้นะครับ
มองวิกฤต หาโอกาส
http://link-seed.blogspot.com/
green-orange

โพสต์ที่ 34

financeseed เขียน:คอร์ส basic วันที่ 19-20 พย ผมอาจจะไม่ได้ไปครับ ใครสนใจ pm มาได้นะครับ
ผมมีส่งอีเมล์ไปแจ้งให้ทราบว่าคอร์ส basic รอบวันที่ 19-20 พย 54 และ คอร์ส advanced รอบวันที่ 26-27 พย 54 เลื่อนการอบรมครับ (อีเมล์แจ้งวันที่ 7 พย 54 ทุกคนทั้ง 2 คอร์ส) เนื่องจากสถานการ์ณน้ำท่วมในปัจจุบัน และพร้อมกับแจ้งให้ผมอบรมทั้ง 2 คอร์ส ในเดือน พย เลือกวันอบรมใหม่ที่สะดวกดังนี้ครับ

คอร์ส basic มีให้เลือก 2 ช่วงเวลา คือ
======================
1 วันที่ 28-29 มค 55 หรือ
2 วันที่ 18-19 กพ 55 (คอร์สนี้เปิดใหม่ ยังไม่ได้ประกาศในเวป)

คอร์ส advanced มีให้เลือก 2 ช่วงเวลา คือ
=========================
1 วันที่ 11-12 กพ 55 หรือ
2 วันที่ 25-26 กพ 55 (คอร์สนี้เปิดใหม่ยังไม่ได้ประกาศในเวป)

กติกา
====
1 คอร์สอบรม 1 คอร์สรับได้สูงสุด 84 ที่นั่ง
2 ให้สิทธิ์การแจ้งเลือกวันเข้าอบรมตามลำดับ ใครแจ้งก่อนให้สิทธิ์ก่อนครับ

ข้อมูลที่ต้องแจ้ง
===========
1 ชื่อคอร์ส (basic หรือ advanced หรือ ทั้ง 2 คอร์ส)
2 ชื่อ นามสกุล (ถ้ามีมากกว่า 1 คนให้แจ้งให้ครบทุกคน)
3 วันที่ ที่ประสงค์จะเข้าอบรม

หลังจากที่ผมได้รับอีเมล์จากท่านแล้ว ผมจะประกาศรายชื่อของท่านใน blog (ในกรณีที่ไม่มีปัญหาใดๆเลย) สำหรับในกรณีที่คอร์สที่ท่านประสงค์จะเข้าอบรมเต็มก่อน ผมจะแจ้งให้ท่านทราบ เพื่อให้ท่านเรียนในรอบเวลาที่เหลือครับ

blog : http://green-orange-investment.blogspot.com/

ท่านไหนที่ไม่ได้รับอีเมล์กรุณาแจ้งผมด้วยนะครับ หรือท่านไหนที่ตอบกลับผมมาแล้ว แต่ตรวจสอบไม่พบรายชื่อในคอร์สใหม่ที่จะเข้าอบรม ก็รบกวนทักท้วงผมด้วยนะครับ เนื่องจากอาจจะตกหล่นได้ และก็ขออภัยด้วยที่ทำให้ไม่สะดวกครับ
eveeve

โพสต์ที่ 35

สวัสดีครับ ผมขอจอง วิเคราะห์งบการเงิน Advanced 11-12 ก.พ. 2012

จำนวน 1 ที่ครับ เมล์ [email protected] ต้องดำเนินการอย่างไรต่อ

รบกวนช่วยตอบกลับด้วยครับ

ขอบคุณอย่างสูง
eveeve

โพสต์ที่ 36

eveeve เขียน:สวัสดีครับ ผมขอจอง วิเคราะห์งบการเงิน Advanced 11-12 ก.พ. 2012

จำนวน 1 ที่ครับ เมล์ [email protected] ต้องดำเนินการอย่างไรต่อ

รบกวนช่วยตอบกลับด้วยครับ

ขอบคุณอย่างสูง

ชื่อ เชษฐรัตน์ เพ็ชร์ศิริ ครับ