วิเคราะห์จากล่างขึ้นบนทำยังครับ รบกวนด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Ruk
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

วิเคราะห์จากล่างขึ้นบนทำยังครับ รบกวนด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ตามหัวข้อเลยครับ
:D
tessaleetim
Verified User

Re: วิเคราะห์จากล่างขึ้นบนทำยังครับ รบกวนด้วยครับ

โพสต์ที่ 2

งง ครับ

รอฟังด้วยละกันครับ อยากรู้ด้วย :P
มันต้องมีวันนั้น..........
ภาพประจำตัวสมาชิก
rabbitz

Re: วิเคราะห์จากล่างขึ้นบนทำยังครับ รบกวนด้วยครับ

โพสต์ที่ 3

หมายถึงการอ่านงบการเงินหรือเปล่าครับ
"Stay Hungry Stay Foolish"
the_matrix

โพสต์ที่ 4

วิเคราะห์จากล่างขึ้นบน การวิเคราะห์จากบริษัทไปหาเศรษฐกิจ
สรุปสั้นๆก็คือวิเคราะจากจุลภาคไปสู่มหาภาค
วิเคราะห์จากบนลงล่าง วิเคราะห์จากมหาภาคไปสู่จุลภาค

ผิดถูกยังไงรอผู้เชียวชาญขยายครับ
สโลแกน ลงทุนอย่างมีความสุข

ลงทุนเหมือนร่วมทำธุรกิจกับเพื่อน แล้วคุณจะสนใจทั้งธุรกิจและผู้บริหาร

ฟัง Oppday ทาง Website http://www.dcs-digital.com/setweb/index.php
โพสต์โพสต์