Company visit LPN 27 มค. ค่ะ (เลื่อนมาจากวันที่ 26 ตค.)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
somsakr
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: Company visit LPN 26 ตค. ค่ะ

โพสต์ที่ 31

ไปด้วย 1 ที่ครับ
leksmile
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: Company visit LPN 26 ตค. ค่ะ

โพสต์ที่ 32

kiri เขียน:Company visit LPN ได้กลับมาแล้วค่ะ
เราได้เลื่อนเป็นวันที่ 27 มค. 2555 (เวลาและหมายเลขห้องประชุมจะ update อีกทีค่ะ) จัดที่อาคารสำนักงานใหญ่ของ LPN ถนนพระราม4
รบกวนคนที่เคยจองตามรายชื่อนี้ช่วยยืนยันสำรองที่นั่งค่ะ
Linzhi
todto
icque1
icque2
tanapol
picatos (Confirm แล้ว)
alexx1
alexx2
Pdgrff
Maifuen

รบกวน Confirm ด่วนภายในพฤหัสนี้นะคะ
leksmile เขียน:ลงชื่อสำรองไว้ครับ

ตกลงคน confirm ครบเปล่าครับ ผมจะได้ไปไหมเนี่ย :|
anubee

Re: Company visit LPN 27 มค. ค่ะ (เลื่อนมาจากวันที่ 26 ตค.)

โพสต์ที่ 33

ขอสำรองไว้่2ที่ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
picatos

Re: Company visit LPN 27 มค. ค่ะ (เลื่อนมาจากวันที่ 26 ตค.)

โพสต์ที่ 34

ทาง lpn เลื่อนอีกแล้วครับ. ตกลงวันที่ 27 ไม่มีแล้วครับ
วันคืนล่วงไปๆ บัดนี้เรากำลังทำอะไรอยู่?
sunnyvi

โพสต์ที่ 35

ขอจองสำรองหนึ่งที่ครับ
เดินให้ถึงจุดหมาย
อย่างมีความสุข
kiri
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 36

สวัสดีค่ะ
ต้องขอโทษด้วย :bow: ทางZimico แจ้งมาว่า เมื่อเช้าทางบริษัทโทรมาเลื่อนออกไปอีกครั้งค่ะ โดยปัจจุบันเรายังไม่ได้ข้อมูลเกี่ยวกับวันและเวลาใหม่ให้ทราบ หากมีกำหนดใหม่จะแจ้งให้ทราบในกระทู้เดิมอีกครั้งค่ะ
ภา
todto
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 37

งั้นก็รอกันต่อไป :)
leksmile
Verified User

โพสต์ที่ 38

แห้วเป็ด