อยากทราบว่าจะดูข้อมูลผู้ถือหุ้นใหญ่เก่าย้อนหลังได้ที่ไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
nACrophiles_117
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบว่าจะดูข้อมูลผู้ถือหุ้นใหญ่เก่าย้อนหลังได้ที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 1

จำได้ว่าเหมือนเคยเห็นคนตั้งกระทู้คล้ายๆแบบนี้ แต่ผมหาไม่เจอจริงๆ รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ
labor omnia vincit
imerlot

Re: อยากทราบว่าจะดูข้อมูลผู้ถือหุ้นใหญ่เก่าย้อนหลังได้ที่ไหน

โพสต์ที่ 2

ต.ย.หน้าปี 2010
http://web.archive.org/web/201001151651 ... country=TH

ไป ที่ site "wayback" search google
แล้ว ใส่ www.set.or.th
pakhakorn
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: อยากทราบว่าจะดูข้อมูลผู้ถือหุ้นใหญ่เก่าย้อนหลังได้ที่ไหน

โพสต์ที่ 3

ถ้าใช้โปรแกรม settrade หลังจาก Login
ดูรายการข้างล่างๆต่อจากเมนู StreamingPro
เข้าเมนู Listed Company Info
กรอกชื่อ บริษัท
เข้า Major Shareholder
เลื่อนดู เลือกช่วงเวลาย้อนหลัง ได้ยาวเลย
ภาพประจำตัวสมาชิก
nACrophiles_117

โพสต์ที่ 4

โอ้ ขอบคุณพี่ๆทั้งสองมากเลยครับ :D :D
labor omnia vincit
โพสต์โพสต์