อยากขอตัวอย่างทำจดหมายเป็นลายลักษณ์อักษร ในการไป company vis

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
natthawut3010
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากขอตัวอย่างทำจดหมายเป็นลายลักษณ์อักษร ในการไป company vis

โพสต์ที่ 1

ใครพอมีตัวอย่างให้วุฒิบ้างคับ พอดีจะทำเรื่องไปดูการติดตั้งโครงการ fttx และการติดตั้ง โลตัสของ simat ใครมีรบกวนส่งตัวอย่างให้วุฒิหน่ิยนะคับ ที่ [email protected] หรือติดต่อมาที่ 0867867193 คับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kabu
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: อยากขอตัวอย่างทำจดหมายเป็นลายลักษณ์อักษร ในการไป company

โพสต์ที่ 2

พี่หมอ Paul VI คุณ kongkang ไม่ก็คุณ kiri น่าจะให้คำแนะนำได้นะครับ
"หนทางเดียวที่จะก้าวพ้นขอบเขตของความเป็นไปได้ คือก้าวเข้าสู่ความเป็นไปไม่ได้", Arthur C. Clarke
สมุดบันทึก: http://kabuvi.wordpress.com/
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

Re: อยากขอตัวอย่างทำจดหมายเป็นลายลักษณ์อักษร ในการไป company

โพสต์ที่ 3

kabu เขียน:พี่หมอ Paul VI คุณ kongkang ไม่ก็คุณ kiri น่าจะให้คำแนะนำได้นะครับ
ตามที่คุณ kabu บอกเลยคีับ

pm หาคุณ kiri หรือ คุณ kongkang ได้เลยครับ
โพสต์โพสต์