TVI รับสมัคร staff รุ่นใหม่ >>> 2006

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

TVI รับสมัคร staff รุ่นใหม่ >>> 2006

โพสต์ที่ 31

ขอบคุณทุกท่านครับ

งานที่กำลังจะเกิดคงเป็นงาน ThaiVI Meeting ครับ ช่วงที่ผ่านมาติดๆขัดๆหลายเรื่อง และช่วงถัดไปผมไม่แน่ใจว่าจะกระโดดมานำกิจกรรมนี้ได้เต็มตัวหรือเปล่า ยังไงถ้าได้ข้อสรุปว่าปีนี้จะจัดกันอย่างไรจะมารายงานให้ทราบ และจะมาขอแรงเพื่อนๆครับ

ช่วงนี้ถ้าท่านใดพอมีสถานที่จัดงานที่สะดวก ราคาไม่แพงนัก หรือมี concept ของงานที่อยากได้ กรุณาแนะนำมาเป็น input ของทีมงานได้เลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Coca-Cola
Verified User

โพสต์ที่ 32

ถ้าเป็นงาน thaivi meeting ที่ไม่ต้องใช้ความรู้คอมพ์แบบลึกๆ
ผมก็พร้อมช่วยเต็มที่ครับ
สมัครสมาชิกเว็บวันแรก ก็ขออาสาช่วยเลย
โผมไฮเปอร์สุ๊ดดด
CI(Celebrity Investment) <----- oh! My GOD ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้
jaychou

โพสต์ที่ 33

ถึงอาสาสมัครทุกท่าน ช่วยแวะเข้าไปทดสอบระบบสารานุกรมด้วยครับ

http://www.thaivi.com/wiki
myhoon

โพสต์ที่ 34

ยินดีให้ความร่วมมือครับ  แต่ไม่รู้ว่าจะช่วยอะไรได้บ้าง เพราะไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลย  ที่แน่ ๆ มีกำลังให้เต็มที่ครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
9hk

โพสต์ที่ 35

เขียนโปรแกรมได้ครับ..:)
มีอะไรให้ช่วย mail มาบอกได้ครับ :shock:
สายชลหลั่งไหลไม่สิ้นสุดร่ำสุราคลายทุกข์หมดสิ้นใจ
phobenius

โพสต์ที่ 36

มีไรให้ช่วยบอกได้นะครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 37

เมื่อไร ท่าน jaychou จะนัดสักทีน๊า

เหอๆ สต๊าฟรุ่นใหม่ นี่