ปิดตลาดแล้วครับ ไม่ทราบว่าวันนี้ ทำอะไรกันบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
mr.bean
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ปิดตลาดแล้วครับ ไม่ทราบว่าวันนี้ ทำอะไรกันบ้างครับ

โพสต์ที่ 31

ทยอยเก็บ

TNH กะ UEC

เกือบจะขาย

TICON ไปแล้วเชียว

พรุ่งนี้ ลุ้นต่อ เตรียมช้อนไว้พร้อมแล้ว :lol:
นักลงทุนที่แท้จริง
สามารถหาประโยชน์จากการเกิดขึ้นซ้ำแล้วซ้ำอีกของการมองโลกในแง่ดีเกินไปและการวิตกกังวลจนเกินเหตุของฝูงชน
ที่มา : Value Investing made easy
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 32

นั่งดูเฉยๆครับ .. สนุกดี ไม่เคยเจอราคาหุ้นแบบนี้มาก่อน
แล้วก็โทรไปบอกแม่ว่าเงินที่จะเอาไปฝากระยะยาว 5 ล้านให้เอามาซื้อ tfund ให้หมดที่ราคา 9 บาท
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
metro
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

ซื้อ AHC ไป 4000 กว่าหุ้นครับ ตกมาสิ จะซื้อให้ครบ 50,000 เลย ..