คนที่จองสัมมนาของ ASP Comfirm ได้แล้วครับ!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
sai
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

คนที่จองสัมมนาของ ASP Comfirm ได้แล้วครับ!

โพสต์ที่ 31

sorawut เขียน:เลิกเสร็จ ไปหาอะไรกินกันดีไหมครับ

จิบเบียร์ หาสภาพคล่อง :lol: :lol: :lol:
:lol:
Small Details Make a Big Difference
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 32

แค่กินข้าวกันธรรมดา ไม่ต้องจิบเบียร์หรอกครับ (ผมก็กินไม่ค่อยเป็น)
เดี๋ยวทำงานไม่หวายยกัน :lol:

เกริ่นไว้ก่อน เผื่อหลายท่านต้องการการอนุมัติ :oops:

เจอกันวันพุธครับ :wink:
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
RONNAPUM
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

ต้องขออภัยอย่างสูงครับ
เย็นนี้ไม่สามารถไปได้ครับ  :oops:
อย่าทำตัวเป็นนักแสดง เป็นเพียงผู้ดูก็พอ..