ขอถามคุณ mon money หน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
picatos
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 31

naris เขียน:เข้ามาคารวะคำคมคำนี้ครับ:bow:
"เก็บความรู้ข้างกระดานไปใช้แบบไม่เข้าใจ Logic ถึงเวลาก็หาเหตุมายัดผล"
:wall: เจ็บ...

รู้สึกว่าบางที หลายๆ ที ตัวเองก็เป็นแบบนั้นแฮะ...  :?

ขอบคุณครับพี่มน ที่ช่วยเตือน...  :bow:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 32

ขอคารวะคุณมนอีกคนครับ นับถือ ๆๆๆ  :bow: :bow: :bow:

โพสบ่อย ๆ นะครับ :) เอาไว้เคลียร์งานได้จะขอสมัครหลักสูตรเป็นลูกศิษย์
ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
ศิษย์เซียน007
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

ไม่ทราบว่าDW ขึ้นลงมากสุดในวันหนึ่งได้เท่าไรครับในประเทศที่DWเป็นทีนิยมครับ เพราะดูแล้วไม่มีเพดานและพื้นเลยในการขึ้นหรือลงเลยครับหรือว่าราคาจะใกล้เคียงกับการคำนวณราคาใช้สิทธิ์ไปเรื่อยๆครับ  :?: