เซียนพี่ VI ท่านใดใจดี ช่วย....ให้หวย หุ้นงบQ2 ที่กำไรเพิ่ม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
crazyrisk
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

เซียนพี่ VI ท่านใดใจดี ช่วย....ให้หวย หุ้นงบQ2 ที่กำไรเพิ่ม

โพสต์ที่ 31

Alastor เขียน:อ้อ อ่านขำๆอย่า serious ครับ

ดีแล้วครับ ที่พี่เป็นผู้ชาย

ถ้าพี่เป็นผู้หญิง

กลัวตอนจบจังเลย

:lol:
"Champions aren't made in gyms. Champions are made from something they have deep inside them: A desire, a dream, a vision.
เทียหยก
Verified User

โพสต์ที่ 32

จะยังไงไม่ทราบครับ แต่หวยคุณ sai เข้าจังๆ
pak
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

BATA เดานะครับ
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 34

เทียหยก เขียน:จะยังไงไม่ทราบครับ แต่หวยคุณ sai เข้าจังๆ
อืม... แต่ตัวนี้ผมแทงว่า Q2 ลดลงนะ..
ลดลงจาก Q1 แต่เพิ่มขึ้นจาก Q2 ปีที่แล้ว
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
เทียหยก

โพสต์ที่ 35

yoyo เขียน: อืม... แต่ตัวนี้ผมแทงว่า Q2 ลดลงนะ..
ลดลงจาก Q1 แต่เพิ่มขึ้นจาก Q2 ปีที่แล้ว
ขอบคุณ คุณ yoyo ด้วยครับ ความเห็นสั้นๆนี้ช่วยให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น
jack5515566

เสนอ

โพสต์ที่ 36

CPF ครับ
tae_2323

โพสต์ที่ 37

อ่านสำนักวิเคราะห์เกือบทุกสำนัก ให้ SC BECL ครับ แล้วก็ตรงตามโผเป๊ะ

Q3 รอลุ้นต่อไป