หุ้นที่ให้ผลตอบแทนพุ่งเกิน 200% ชนะ SET ขาดกระจุย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Outliers
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นที่ให้ผลตอบแทนพุ่งเกิน 200% ชนะ SET ขาดกระจุย

โพสต์ที่ 31

เคยมีอยู่ 6 ตัวเลยครับ

ซื้อได้เกือบต่ำสุด ไม่เกิน 10%
แต่เวลาขายนี่เซ็งเลยครับ ห่างจุดสูงสุดไปพอสมควร
บางตัวห่างไปเป็นเท่าเลยก็มี เช่น PS, CPF, CPALL, LPN

ไม่นับพวก LH, SVI, STANLY, PTTCH... และอีกหลายตัวเลยนะครับ
The Miracle of 10,000 hrs
ภาพประจำตัวสมาชิก
kakathi
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 32

ยินดีกับ ผู้ถือหุ้น ทุกคนครับ ....ชีวิตคนเราจะมีโอกาสสักกี่ครั้งที่ได้พบกับโอกาสทองแบบนี้

ผมมีตัวนึงไม่ได้ที่ต่ำสุด และมีอยู่นิดเดียวเอง น่าเสียดายแท้ ๆ
:o
" "