สรุปความรู้จากงาน Meeting VI ภาคอีสานครั้งที่ 3 ขอนแก่น(21/9

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
WingZerog
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: สรุปความรู้จากงาน Meeting VI ภาคอีสานครั้งที่ 3 ขอนแก่น(

โพสต์ที่ 31

ขอบคุณครับ
mhide
Verified User

Re: สรุปความรู้จากงาน Meeting VI ภาคอีสานครั้งที่ 3 ขอนแก่น(

โพสต์ที่ 32

ขอบคุณครับ ^^
"All I want to know is where I'm going to die so I'll never go there"

Credit: Charlie Munger
mommy2010

โพสต์ที่ 33

น่าสนใจมากครับ.. โดยเฉพาะ การวิเคราะห์โมดูลธุรกิจโดยแผนภาพ ผมมีปัญหามากในการอ่าน 56-1 แล้วไม่เข้าใจ สับสน จนบางครั้งทำให้ท้อมาก
ภาพประจำตัวสมาชิก
PrasertsakK

โพสต์ที่ 34

นับถือน้อง Earthcu มาก ๆ นั่งอยู่ติดกัน แต่ทำไมบางประเด็นกับจำไม่ได้ T T

ขอบคุณมากที่เอาความรู้มาแบ่งปั่น
http://prasertsakk.blogspot.com/
การลงทุน ความมั่งคั่ง ความสุข มิตรภาพ