ไม่เบื่อการเป็นนักลงทุนกันมั่งหรือ ??????

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Britannica
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ไม่เบื่อการเป็นนักลงทุนกันมั่งหรือ ??????

โพสต์ที่ 31

ตอนนี้จะซื้อต้องดูตามาตาเรือให้ดีครับ
หุ้นบางตัวลงไปอีก 100 % ก็ยังน่าขาย

อันนี้จริงครับ คุณCEO
บางตัวP/Eเป็นร้อยๆ ฮ่า ฮ่า
ภาพประจำตัวสมาชิก
CEO

โพสต์ที่ 32

วันนี้ครบ 2 เดือนตามที่ผมเคยโพสต์ไว้แล้วนะครับสำหรับหุ้นที่ขึ้นลงตาม set index

ผมกลับมาดูหุ้นใหม่ตามสัญญาครับ

ไม่เกี่ยวกับหุ้นที่มีคนนำวิ่งสวนเซ็ตนะครับ

ต่อไปผมคงจะนานๆถึงมาสักครั้ง ตอนนี้ head hunter ติดต่อมาทุกอาทิตย์ครับ จะได้มีการมีงานทำเป็นหลักแหล่งเสียที

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
การซื้อกิจการอาจไม่ใช่การเทคโอเวอร์ และการเทคโอเวอร์ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้าซื้อหุ้น..
ภาพประจำตัวสมาชิก
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 33

เบื่อๆ อยากๆ
ตอนนี้เริ่มอยากอีกแล้ว.....