ซูฮกอาจารย์มนตรี

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 61

มันเกิดงวดไหนละพี่เดี๋ยวผมไปดูให้ ต้องเข้าไปดูก่อนครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
woody
Verified User

โพสต์ที่ 62

อาจารย์ในดีมีบริการคำแนะนำหลังการอบรมด้วย  :mrgreen:
Impossible is Nothing
por_jai

โพสต์ที่ 63

8) อาจารย์คนนี้นอกจากใจดี
    ยังไม่ค่อยถือตัว
    เรียบง่าย
    ไม่หวงวิชา
    นอกจากนี้รับปากเอาไว้กะทั้งชั้นเรียน
    ผมว่าถามไปมา อาจารย์ก็ได้ด้วยนะครับ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 64

ไว้รอบหลัง ถ้ามีโอกาสจะไปเรียนด้วยนะครับ ท่านอาจารย์
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
mjoob

โพสต์ที่ 65

เสียดายจังไม่ได้ไปเพราะติดธุระจริง ๆ ไม่งั้นคงสำเร็จวิชา 18 อรหันต์ไปแล้ว ฮิ ๆ และก็เสียดายที่ยังไม่เคยเจอกับสมาชิกชมรมนักลงทุนเน้นคุณค่าเลยสักคน ถ้ามีคราวหน้าและไม่ติดธุระอะไรรับรองจะต้องไปให้ได้ เอ..มี วีซีดี ขายหรือให้เช่าเรียนหรือเปล่าครับ
por_jai

โพสต์ที่ 66

8) ในงานคุณคัดท้ายกระซิบดังๆว่า
    น่าจะได้เห็น740 ในไม่นาน
    ที่เคยเล็งๆ
    พอวันจันทร์ผมก็เลยลุยไปอีกหน่อย
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
Concert

โพสต์ที่ 67

ร่วมคารวะด้วย ให้รวยๆๆๆ นะ อาจารย์ ผลบุญส่งเสริมบารมี โชคดีตลอดกาล
Value_chain

โพสต์ที่ 68

สงสัยคราวหน้าผมคงต้อง แจมบ้างแล้ว ฟังดูครึกครื้นดีนะครับ

คราวหน้าผมจัดอบรมกันทั้งชมรมเลยดีไหมครับ จะได้เป็นการ meeting ไปในตัว  :lovl:
แล้วมันก็จะผ่านพ้นไป... เพราะมันเป็นเช่นนั้นเอง
poppo

โพสต์ที่ 69

อยากไปเรียนด้วยมาก แต่พอเปิดให้จองปุ๊บ ก็เต็มทันที ถ้ามีทำ vcd บอกด้วยนะครับ ขอบคุณมาก
sitti

โพสต์ที่ 70

มาขอรายงานตัวแล้วครับ พี่พอใจ...
ไม่รู้ใครเป็นอย่างผมบ้างหรือปล่าว
ออกมาจากห้องเรียนของอาจารย์มนตรี แล้ว มีอาการวินเวียน อาเจียน และมึนหัว
กลับมาถึงบ้านแล้วต้องกลับมาตั้งหลัก
แล้วลองทบทวน จนไม่รู้จะเริ่มตรงไหนดี
พอเริ่มทบทวนไป ก็เริ่มเข้าใจมากขึ้น อาจเป็นเพราะ ช่วงหลังๆเราไปไวจนคิดตามไม่ทัน
ไม่น่าเชื่อ มันยอดมาก เข้าใจกว่าก่อนไปตั้งเยอะแยะ(แต่ยังไม่เก่งนะครับ)
ก็ขอซูฮกอาจารยืพี่มนตรีด้วยอีกคนครับ  :B
ว่ามีสปิริตของอาจารยืสุงมาก สอนทั้งที่จะยืนแทบไม่ไหว ยาดมก็แล้ว
ล้างหน้าก็แล้ว
แต่ในที่สุดก็จบด้วยดีครับ ขอขอบคุณทีมงานและเพื่อนๆชาว viทุกๆคนครับ
เลยทำให้มีงานดีๆอย่างนี้ :bow:  :bow:  :bow:
Kopite

โพสต์ที่ 71

ใครช่วยเล่าบรรยากาศด้วยครับ
จะออก VCD หรือให้ดูหรือเปล่าครับ
man

โพสต์ที่ 72

อ.มน สักวันผมคงมีโอกาสขอรับวิชามั่งนะครับ
BenjaMinburee

โพสต์ที่ 73

อยากเรียนมากเลยครับ จัดรอบสองเร็วๆผมจะดีใจมาก