VI Meeting ภาคใต้ ไตรมาส 3/2554

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
it
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: VI Meeting ภาคใต้ ไตรมาส 3/2554

โพสต์ที่ 61

ขอบคุณ พี่ๆทุกท่านมากครับ ได้รับความรู้เยอะมากครับ
บรรยากาศเป็นกันเองมากครับ ครั้งหน้าถ้าจองได้จองไว้ล่วงหน้า 1 ที่ครับ
jame
ผู้ติดตาม: 0

Re: VI Meeting ภาคใต้ ไตรมาส 3/2554

โพสต์ที่ 62

ผมก็ไปครั้งแรกบรรยายกาศดีมาก สบายๆใครอยากถามอะไรก็ได้ ผมเองถามเปี่นๆไปพี่ๆยังตอบแบบจัดเต็ม ทีเด็ดมันอยู่ตอนท้ายๆที่คุณโจเล่าหุ้นตัวหนึ่งให้ฟ้ง คุ้มค่าจริงๆ ส่วนคุณฝนเครื่องแรง ขยันทำการบ้านมากสุดยอดครับ
ได้เท่าไรก็พอ
Sumeth6
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 63

ขอบคุณเช่นกันครับ บรรยากาศอบอุ่น ครั้งหน้าไม่พลาดแน่... :D