สวัสดีครับ พี่ๆ เืพื่อนๆ ทุกท่าน เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
The Emporer
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สวัสดีครับ พี่ๆ เืพื่อนๆ ทุกท่าน เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ครับ

โพสต์ที่ 1

อ่านบอร์ดมานานพอสมควรครับ

คิดว่ามีประสบการณ์ เพียงพอระดับหนึ่งที่จะแสดงความคิดเห็นบนบอร์ดแล้วครับ ก็เลยเพิ่งสมัครเข้ามา

ยินดีรู้จักกับทุกท่านครับ

เอ่อ background : Computer Engineer ครับ ถ้าพอช่วยอะไรได้ก็บอกนะครับ

:D
ทั้งพื้นฐานและเทคนิค ล้วนมีความสำัคัญยิ่งต่อการลงทุน
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

สวัสดีครับ

เข้ามาเลยครับ ช่วยกันปั่นประทู้ ถามตอบกันเยอะ ไม่เหงา

ผมยังไม่มีความรู้พอ ยังจะตอบเลยครับ  มั่วๆแจมๆไปเรื่อยๆ
ส่วนใหญ่ที่ผมตอบก็ไร้สาระ แต่อาจพอมีประโยชน์บ้างมั้งครับ

เป็น com eng อยู่ที่ไหนละครับ

น่าจะอยู่บริษัท IT อะไรซักอย่าง
มองว่าธุรกิจที่เกี่ยวข้องกับ it ปีนี้เป็นไงบ้างครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ภาพประจำตัวสมาชิก
goi
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ก้อยค่ะ

โพสต์ที่ 3

สวัสดีค่ะ ก้อยค่ะ
ยังเรียนอยู่ค่ะ แต่อยากหาความรู่ไว้ก่อนค่ะ มีไรแนะนำได้นะค่ะ
ล็อคหัวข้อ