* น่าจะปิด Gap ที่เปิดไว้ช่วง 725-732 นะครับ *

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
The Emporer
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

* น่าจะปิด Gap ที่เปิดไว้ช่วง 725-732 นะครับ *

โพสต์ที่ 1

จริงๆ ตอนแถว 765
เคยสงสัยว่า จะลงถึงเร้อ

วันนี้ไม่สงสัยแล้ว
นายตลาดนี่ ทำให้อารมณ์คนเปลี่ยนแปลงได้เร็ว นะครับ
ทั้งพื้นฐานและเทคนิค ล้วนมีความสำัคัญยิ่งต่อการลงทุน
ภาพประจำตัวสมาชิก
PaZZaHut

โพสต์ที่ 2

:shock:  :shock:  :shock:
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 3

แค่ต่ำกว่า 735.39 ก็น่ากลัวมากนะครับ

ทำ double top แล้วหลุดลงมาเลย
โบราณท่านว่า ให้ขายไว้ก่อน
The Emporer

โพสต์ที่ 4

กำลังจะปิด Gap แล้วครับ

:o
ทั้งพื้นฐานและเทคนิค ล้วนมีความสำัคัญยิ่งต่อการลงทุน
ภาพประจำตัวสมาชิก
PaZZaHut

โพสต์ที่ 5

:shock:
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

วันนี้ยังไม่ปิดนะครับ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
The Emporer

โพสต์ที่ 7

ปิด Gap สมบูรณ์แล้วครับ
นายตลาดทำได้จิงๆ ด้วย
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 8

I'm afraid it's not just closing the gap...
Dech
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 9

CK เขียน:I'm afraid it's not just closing the gap...
งั้นก็ต้องลงต่อ ลงต่อ ๆๆๆๆ
สีลํ พลํ อปฺปฏิมํ สีลํ อาวุธมุตฺตมํ
สีลํ อาภรณํ เสฏฺฐํ สีลํ กวจมพฺภุตํ
ศีลเป็นกำลังไม่มีที่เปรียบ ศีลเป็นอาวุธสูงสุด
ศีลเป็นเครื่องประดับอย่างประเสริฐสุด ศีลเป็นเกราะอย่างอัศจรรย์
ล็อคหัวข้อ