ขอถามชื่อหุ้น โอสถสภา ครับเห็นโฆษณาดูดี

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
jedihang
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอถามชื่อหุ้น โอสถสภา ครับเห็นโฆษณาดูดี

โพสต์ที่ 1

มือใหม่หัดเล่น
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

โฆษณาชิ้นไหนหรือครับ

บริษัท โอสถสภา จำกัดไม่ได้จดทะเบียนในตลาดหลักทรัพย์ครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
[email protected]

โพสต์ที่ 3

น่าจะเป็นโฆษณาที่ มีคนวิ่งกระโดดผ่านวงกลม พร้อมกับแสดงชื่อผลิตภัณฑ์แต่ละอย่างของบริษัท
พร้อมกับระยะเวลาที่ผลิตภัณฑ์นั้นมีมาในไทยนะครับ
เอ็ม150 โบตัน 12 plus แบนเนอร์ อื่นๆ ฯลฯ
jedihang

โพสต์ที่ 4

ก็เห็นเขาบอกว่า เป็นมหาชน ดูจากโฆษณาคนวิ่งนั่นแหละครับ
มือใหม่หัดเล่น
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

บริษัทมหาชน  ไม่จำเป็นต้องเข้าจดทะเบียนในตลาดหลักทรัพย์ครับ

แต่บริษัทที่จดทะเบียนในตลาดหลักทรัพย์ต้องเป็นบริษัทมหาชน
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
Onokung

โพสต์ที่ 6

หรือว่า ....

กำลังจะเข้าตลาด  :shock:
เพราะเ้ริ่มเห็น เอซโซ่ กับ ไทยเบฟ ถี่นะพักนี้
 ถ้าเข้ามาดูก็น่าสนใจดีนะครับ
โฆษณา โดนดี  ดู มั่นคงดี
1.ถูกหรือแพง
2.มั่นคงหรือชั่วครู่
3.ขยายตัวหรือหดตัว
รูปภาพ
โพสต์โพสต์