ใครซื้อโปรแกรม setsmartบ้างคะดีไม๊คะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Primrose
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครซื้อโปรแกรม setsmartบ้างคะดีไม๊คะ

โพสต์ที่ 1

เห็นที่ตลทเค้าขาย  เเล้วเหมือนESPที่เเจกในนี้ไม๊คะ
shyklang
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ผมใช้อยู่ครับ ค่อนข้างชอบ ดูราคาและ ผลประกอบการณ์ เป็น ไครมาส ได้ และ เอ็กซ์พอรท์ เป็น เอ็กเซลได้ด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

เคยใช้ฟรีเพราะโบรกเกอร์เคยให้ทดลองใช้
แต่หลังจากนั้นไม่ได้ใช้ครับ ซึ่งก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไร
เพราะไม่ใช่ Trader ก็ค่อยๆ ดูหุ้นไปทีละตัวสองตัว เรื่อยๆ

ปล.
TSI เขามีจัดอบรมให้ครับ ครึ่งวัน 500 บาท ไปลงเรียนดูก่อนก็ได้ครับ
เปิดหูเปิดตา แล้วก็ไม่ต้องไปเสียตังค์แล้ว แต่ใช้ไม่ค่อยคุ้ม เพราะใช้ไม่ค่อยเป็นครับ
สวนหย่อม
Verified User

โพสต์ที่ 4

ของซิกโก้กำลังจะมีให้ใช้ฟรีครับ
(ไม่ได้ค่าโฆษณานะครับ  :8) )

ส่วนตัวไม่เคยใช้ครับ ใช้ข้อมูลจากท่านพี่ครรชิตอย่างเดียว
โพสต์โพสต์